Hỏi Hub attachment files

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi Tuan_Milano, 8/7/16.

Chia sẻ trang này

1. Tuan_Milano Member
    BB Model:
    8820

Số bài viết:
    45
    Các bạn cho mình hỏi, các files đính kèm khi nhận email, ví dụ như các files word, excel,... sau khi mình load về đề xem trực tiếp bên trong hub luôn (chứ không save về) thì nó lưu ở đâu? Mình hỏi câu này vì các files này mình có thể xem offline đc khi không có internet.
    Nếu mình không kiểm soát đc chỗ lưu trữ các file này thì theo thời gian, số lượng file quá lớn có làm ảnh hưởng đến bộ nhớ của máy hay không?
    Thanks ,

Tags:
  2. huyphuc842

huyphuc842 Well-Known Member

BB Model:
    Classic - 9900
    1. Nếu có hay không save về thì file vẫn lưu trong bộ nhớ máy thôi vì tất nhiên không thể lưu trên CPU hay RAM được rồi :)).
    2. Tất nhiên là có nhé.

Sửa lần cuối: 10/7/16
  3. ndthuytrang

ndthuytrang Moderator

BB Model:
    Passport
    Nói luôn là file đính kèm bạn load xem là khi bạn chạm vào nó đã được tải về rồi chứ không phỉa không tải mà xem được đâu :D:D:D ở đây tải và lưu (Save as) họ định nghĩa khác nhau.

Nằm trong cache của bộ nhớ đó bạn :) Bạn bấm dấu 3 chấm dọc > Attachments : nằm trong đó. Dĩ nhiên là theo thời gian nếu số lượng file quá lớn sẽ chiếm bộ nhớ máy rồi. Bạn không Save as thì không tìm được trong bộ nhớ lưu trữ.

quiromTuan_Milano thích bài này
Đang tải...