Hỏi về việc tạo nhân vật và bình luận như thế này có sai hay đúng ?

Thảo luận trong 'Những bài không biết post ở đâu - Chuyện phiếm' bắt đầu bởi Thorsten Heins, 23/3/13.

Chia sẻ trang này

1. Thorsten Heins New Member
    BB Model:
    Z10 Q10 9900

Số bài viết:
    10
    [align=justify]Tạo một nick với tên Thorsten Heins, cùng tên với BlackBerry CEO.
    Điều này ai cũng biết cũng thấy. Vừa qua thì cá nhân cũng đã viết vài bình luận góp vui cho diễn đàn. Không hề tư lợi, sỉ báng tổ chức hay cá nhân ai, không vi phạm tôn giáo, sắc tộc chính trị.
    Ở nước ta, Nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam nếu ai đó đem danh Bác Hồ hay các vị Chủ tịch, các quan chức nhà nước ra thế này thường bị lên án rất gay gắt ...
    Nhưng ở nước ngoài, việc những người biếm họa các hình ảnh như thế này cũng không hề xa lạ

Quyền tự do cá nhân được đề cao, nhưng sỉ báng hay làm tổn hại đến danh dự của họ thì mới có chuyện để bàn !

Em lập thread hỏi về việc những comment vừa qua trên topic chỉ với một chút vui vẻ, kéo anh em bàn luận và vui hơn trong diễn đàn. Về việc này là sai là không hay và thế nào cho đúng với một diễn đàn BlackBerry này ? Tự cá nhân em biết đúng ra là chưa đóng góp gì về kiến thức cho các bác, song chí ít có nhiều comment sảng khoái thế này rất vui mắt cho anh em dạo diễn đàn !?

Phải chăng nhìn thấy vậy các bác lại cho là em đang sỉ nhục Thor ? Hay điều chi em không hiểu ...
    Rất nhiều bạn nói rằng BBvietnam rất cổ hủ cứng nhắc ... Bàn luận không thoải mái. Một cách vui vẻ thì điều này em thấy còn tốt hơn văng tục hay các Fan BB chửi lộn với các dòng máy khác. Thấy cũng chả hay ho gì ! Cá nhân thật thấy buồn và hiểu hơn cho những người đã ra đi.

Dù sao, diễn đàn cũng chỉ là diễn đàn :-/[/align]

Cảm ơn cho những ai lắng nghe và hiểu tại sao một diễn đàn tâm huyết vẫn chưa được phần lớn các bạn yêu quý và gắn bó !

Tags:
  2. ResearchInMotion

ResearchInMotion Super Moderator

BB Model:
    Nothing
    Đoạn này mình chưa thấy ai phàn nàn. Cái này là chú nghĩ ra à? Còn việc ai tạo nick thế nào, cũng tự chú post bài chứ ai làm gì chú đâu?

Bài này không nên post ở đây. Move vào Box Chuyện Phiếm nhé!

3. hoangdieu

hoangdieu Member

BB Model:
    Z10 PlayBook 9700
    Ko thích tí nào, đang đọc đậm tính thời sự, ở đâu vào viết comments xạo sự! =)) buồn cười, nhưng chẳng tí chuyên nghiệp nào, android fans, ios fans nó nhìn vào nó cười thì nhục luôn!

BBVietnam cổ hủ cứng nhắc, thì qua voz đi anh, bên đó muốn văng gì chẳng đc! Nhưng mà họ cũng đang thiết quân luật lại rồi thì phải! ;;)

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

4. Never_Say_No

Never_Say_No bbvietnam.com

BB Model:
    Z10 - X10
    Việc tạo nick trên 4rum như thế nào ko quan trọng. Mà quan trọng bạn làm gì, đóng góp gì cho 4rum. Bạn comment ra sao. Có mang tính xây dựng, giúp đỡ những thành viên khác hay chỉ là lập 1 cái nick rồi đi spam, vào chỉ để tham khảo và xin, down apps, game mình thích rồi đi ra.

Nếu bạn thực sự muốn gắn bó, giao lưu và đóng góp nhiều cho 4rum thì nick của bạn tên là j thì cũng rất ý nghĩa. :-bd

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

5. Thorsten Heins

Thorsten Heins New Member

BB Model:
    Z10 Q10 9900
    Chỉ với mong muốn góp vui cho mọi người thôi, em không có ý đồ gì cả ... cảm ơn các bác !
    @Never_Say_No @ResearchInMotion

Cái này đúng là chuyện phiếm =))

Chúng ta vẫn tin tưởng ở BlackBerry CEO

Đang tải...