Hỏi về vấn đề lịch sử cuộc gọi trên BB10

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi vnthuan, 7/11/13.

Chia sẻ trang này

1. vnthuan New Member

Số bài viết:
    14
    Các bạn cho mình hỏi làm sao để biết được lịch sử cuộc gọi của 1 số điện thoại trên BB10, trước đây như OS cũ thì muốn biết 1 số điện thoại này đã gọi cho mình vào những thời gian nào thì chỉ cần vào History là biết được tất cả các liên lạc của số đấy từ trước đến nay. Nhưng mình tìm trên BB10 thì không thấy có, chỉ có cho 1 ngày nhất định thôi.

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    vnthuan bạn vào Contacts (Danh bạ) tìm và mở xem thông tin của người nào đó, mở tab Activity là bạn sẽ có nhiều hơn những thứ bạn mong đợi :D

3. bitis06

bitis06 Well-Known Member

BB Model:
    CLASSIC+PASSPORT.
    Thế thì cứ mò từng số trong danh bạ mất bác ơi. OS 7.1 thì trong Call log, view history của số đó là đủ information lun rồi ạ.

4. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Vẫn từ Call log cũng được mà bạn, nhấn số vừa gọi, chọn View Contact > Activity :)

bitis06 thích bài này.
  5. vnthuan

vnthuan New Member

Thanks bác vnbb, nhưng tình hình là thế này, công việc của em thường liên quan đến các số lạ mà mình không lưu trong danh bạ, đôi khi gặp cuộc gọi nhỡ mà muốn kiểm tra lại xem số này đã gọi cho mình vào lúc nào trước đây chưa thì không biết kiểm tra như thế nào :(, trên OS 7.1 thì chỉ cần vào History là ra ngay

6. mr.trung9999

mr.trung9999 Active Member

BB Model:
    Classic Q20
    Thế lại phải lưu danh bạ, chán nhỉ

7. trieuquynh

trieuquynh Member

BB Model:
    9000 - z10 STL-003
    Cái này mình cũng gặp và thấy hơi thiếu thốn. Cả phần app Android chạy như rùa nữa. Rim ơi, em xinh nhưng nhiều khuyết điểm quá :(

Đang tải...