Hình ảnh offline " Cộng Đồng BlackBerry Hải Phòng " ngày 22/06/2014

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi hiep1211, 28/6/14.

Chia sẻ trang này

1. hiep1211 Active Member

Số bài viết:
    167
    • Lời đầu tiên xin Cảm ơn tất cả anh chị em BBer đã đến dự buổi offline BlackBerry Hải Phòng- để buổi off diễn ra thành công rực rỡ <3 ...Hẹn gặp các bạn vào mùa offline tiếp theo
    • Vâng đúng ngày 22/06 trời mưa to như thử thách tất cả anh em BB Hải Phòng , trời mưa rả rích suốt cả ngày không khí mát mẻ sau nhưng ngày đầy nắng tại thành phố hoa phượng đỏ . Không giấu nổi cảm xúc khi buổi offline lại đông vui ngoài sức tưởng tượng, anh chị em tề tựu đông đủ trong ngày hội BlackBerry Hải Phòng . Bây giờ khi viết những dòng này tôi thấy mình như vẫn trong không khí của buổi off chỉ có thể nói là " tràn ngập cảm xúc " .....anh chị em BlackBerry HP không quản trời mưa trời gió đến hòa chung niềm vui trong buổi offline này là 1 thành tích 1 thử thách đối với những ai đang cầm chiếc điện thoại BlackBerry , những ai đang cháy bỏng 1 tình yêu với chiếc điện thoại này. Cảm xúc thăng hoa niềm vui trọn vẹn trong ngày hội BlackBerry Hải Phòng <3 <3
    • Một vài cảm xúc trong chính hội của tôi : thời tiết không chiều lòng người mưa to nhà lụt lên MC chính đã ở nhà tát nước cùng mẹ và MC Huyền Đặng lên thay thế với phẩm chất "máy bay" từng trải . Em đã làm đắn đo anh lớn tuổi, làm mơ màng mấy em thế hệ 9x híhi =)) không khí bữa tiệc không thể nóng hơn được nữa với những phần giao lưu làm quen của các bber mới và cũ , không còn khoảng cách giới hạn trong căn phòng này nữa rồi -nhầy nụa nước mưa :D - . Những game show rộn ràng tiếng cười ,tiếng vỗ tay phấn khích cùng nhiều phần quà hấp dẫn anh em không thể bỏ qua. Mình đã thấy các bạn hưng phấn thế nào :D Sự hiện diện của Group Đông Anh -HN và 1 BBer Hải Dương làm cho anh chém gió căng đét- Cảm ơn anh em đã tham gia đấy mới chứng tỏ trong XH bon chen bộn bề vẫn còn nhiều anh em tâm huyết, hẹn các bạn vào 1 buổi off nhẹ trên HN-Xen lẫn trong bữa tiệc giao lưu này không thể không nhắc đến 1 "chân dài" được anh em "mân mê ,vuốt ve " đó là em BlackBerry Z3 mới ra mắt trong này 18/06 vừa qua - Cảm ơn sự cố gắng của bạn Khánh yoyo trong công cuộc đưa " em nó về Hải PHòng đầy trông gai- .Nhiều lời nhận xét khen chê so sánh về Z3 với Z10 nhưng với chúng ta BB10 vẫn còn là cái gì đó mới lạ ( hãy để chuyên gia đánh giá ) . Phần quan trọng nhất của bữa tiệc là sự xuất hiện đấu giá của 1 em BB 8700 at&t của admin Hoàng nhằm có thêm 1 chút vào quỹ để Cộng đồng tham gia những công việc từ thiện . Cảm ơn người anh cả đã luôn là tấm gương cho anh em BB noi theo , mong rằng anh sẽ cống hiến và sinh hoạt Cộng Đồng nhiều năm nữa để Cộng Đồng BlackBerry Hải Phòng vững bước hơn trên con đường chúng ta đã chọn . Dù Z10 , Q10 hay Z3 không thể nào có thể có vẻ đẹp mà cả thế giới phải ngả mũ , mình muốn nhắc đến huyền thoại BB8700 ......Vâng tiết mục chờ đợi chính là bốc thăm chúng thưởng 1 em BB8700 - quà tặng của 1 người anh Le Cuong- muốn giúp Cộng Đồng gắn bó hơn với 1 món quà tặng ý nghĩa- Xin cảm ơn tất cả anh em đã sẽ và đang cống hiến cho Cộng Đồng BlackBerry Hải Phòng ..... lời tiết chế cảm xúc thăng hoa lời lẽ có phần kích động mong anh em bạn đọc thông cảm , nhưng những gì mình viết ra chỉ để nói rằng mình yêu tất cả những ai đang sử dụng điện thoại BlackBerry <3 <3
    • Cộng Đồng BlackBerry Hải Phòng nói chung và Hội BBM Hải Phòng đã gần 3 năm xây dựng những thăng trầm những buổi gặp mặt , niềm vui có nỗi buồn cũng không ít nhưng để giữ được tình cảm gắn kết anh em đó là thành công của Hội chúng ta .Offline 2 tháng 1 lần big off 1 năm 2 lần gần 3 năm đó là những gì Cộng Đồng BlackBerry Hải Phòng đã làm . Cộng Đồng BlackBerry Hải Phòng xứng đáng được các bạn biết đến ủng hộ và yêu mến ....Hãy đến với Cộng Đồng BlacBerry Hải Phòng
    • Với khẩu hiệu
    • Lời nói tâm sự chỉ làm nóng lên cảm xúc...mời các bạn chìm ngập trong ngày hội BlackBerry Hải Phòng
    • giao lưu anh em các dân tộc :D[​IMG] [​IMG]
    • Phóng Khoáng bên z3 .....thi nhau chụp choẹt [​IMG][​IMG] [​IMG]
    • quà cáp anh em cẩn thận luôn :D[​IMG][​IMG]
    • BBgirl Hải Phòng áo đẹp thế :D[​IMG]
    • Đấu giá thành công 1 em BB8700at&t cả nhà cùng vui vẻ <3[​IMG]
    • vui cả nhà nhé :D[​IMG]
    • Mem mới nnà cũng có quà :D[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    • game show tháo máy 2 em BB8320 zin đét....lên bàn mổ lần đầu :3 trả lại sự trong trắng cho em nó đi[​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG]
    • 1 Nụ cười là 10 thang thuốc nổ.....mình nghĩ là đã nổ tung quán cafe này rồi , nụ cười thân quen và đầy chất mê hoặc của BBer[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    • Vẻ đẹp tiềm ẩn của BB Girl Hải Phòng <3[​IMG]

Sửa lần cuối: 30/6/14
    Tags:
  2. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Không có hình là không được đâu!
    Ví dụ nè:

huyendang1910hiep1211 thích bài này
  3. hiep1211

hiep1211 Active Member

haha :3 đẹp trai đâu có gì sai =)) áo đẹp quá

huyendang1910ChangDau thích bài này
  4. ChangDau

BB Model:
    R-900
    Hehe, cảm ơn anh em Hải Phòng, nhưng quà cá nhân hổng phải quà của hội nên còn buồn xí :'(

5. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Đông vui quá! :-bd

Ngoài ra, BB girl này trông rất phong cách! :D

Sửa lần cuối: 28/6/14
  6. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Xin giới thiệu đấy là một trong nhứng admin dâu dài , ah quên lâu dài nhất của Blackberry Hải Phòng - Mod Huyền Dạng .

huyendang1910, BadBerryphuongnam72 thích bài này.
  7. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Hix hix klq nhưng Dâu ơi áo hoịi anh đẹp quá...... :G :G

huyendang1910 thích bài này.
  8. ChangDau

BB Model:
    R-900
    Thật ra là do mẫu nam đẹp so với qui định nhá anh!

9. kixuda

kixuda New Member

2 anh cứ tự khen nhau à?

10. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700

11. Nam BBer

Nam BBer New Member

BB Model:
    99+PB+...
    Chị kia có người yêu chưa vậy nhỉ hê hê.;;)

12. vuchat

vuchat Member

BB Model:
    9900
    Buổi off đáng lẽ hoàn hảo hơn, nếu như mấy bạn bên BBVietnam trên Hà Nội về tham dự cùng như đã hứa. Mấy bạn trẻ của BBHP háo hức được gặp các anh bên BBVietnam đã cảm thấy thất vọng xen lẫn bực mình. Nhưng nhờ kinh nghiệm tổ chức của đội ngũ admin HP, cũng như sự duyên dáng, thông minh, dí dỏm của mod Huyen Dang, nên các bạn trẻ đã hầu như quên hết sự thất hứa của các đàn anh. Buổi off đã diễn ra vô cùng vui vẻ. Mong rằng BBHP sẽ ngày càng lớn mạnh, lần off sau, số lượng thành viên sẽ vượt qua con số 48 của buổi off lần này. BBHP: tôi yêu các bạn!

13. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Chưa ku nhé, chị ý rất thích phi công

14. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Có chút thất vọng không hề nhẹ vì lời hứa của các bạn bên bbviet và vì trồ mưa quá to. Thế nhưng tất cả những điều đó không thể làm nhiệt huyết của anh chị em bber Hải Phòng. 48 con người tiwf già đến trẻ, từ nam đến nữ cùng với anh em BB Đông Anh và Hải Dương đã tạo ra ngày hội thực sự của BBHP. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

phuongnam72, huyendang1910ChangDau thích bài này.
  15. ChangDau

BB Model:
    R-900
    Hi bạn, bạn nói rõ cho mình biết vụ này được không, từ trước đến nay bất kỳ hoạt động cộng đồng nào của BBVietnam đều được Public ra trang nhất và làm chỉn chu, :s sao lại có chuyện này được nhỉ?

16. ChangDau

BB Model:
    R-900
    Anh hoàng cho em biết cụ thể được không? :)

huyendang1910hoangloangquang82 thích bài này
  17. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Đây là anh Dâu nhé, anh Chất là một trong những mem lớn tuổi của cộng đồng HP e ah. Còn vụ kia có gì anh pm Dâu sau nhé

18. ChangDau

BB Model:
    R-900
    Vâng anh, chỗ em đang mưa rất to, em ko gọi anh liền được, thông cảm nha anh :P hehe

huyendang1910hoangloangquang82 thích bài này
  19. vuchat

vuchat Member

BB Model:
    9900
    Chuyện là các bạn trẻ trong group nghe admin Hoàng Loàng Quàng nói là sẽ có các đàn anh bên BBVN Fans (không phải BBVietnam.com) trên HN về giao lưu, nên các bạn đó rất háo hức. Nhưng trong buổi off ko thấy các anh ấy đâu, nên họ hơi thất vọng tí, thế thôi! Chàng Dâu ạ.

huyendang1910, ChangDauhoangloangquang82 thích bài này.
  20. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Về cơ bản là thế Dâu ah, anh em bber trẻ,mới lần đầu đi off rất hào hứng khi nghe a thông báo. Thế nên dù mưa có to thế nào họ cũng chấp nhận đội mưa đi off chỉ mong gặp được anh như anh Quân, không thì anh Vinh mà lại kg gặp .

Đang tải...