Help me

Thảo luận trong 'BlackBerry Bold' bắt đầu bởi tuandhtl, 13/10/13.

Chia sẻ trang này

1. tuandhtl New Member
    BB Model:
    Bold 9780

Số bài viết:
    7
    các bác ơi cho em hỏi một chút là, em đang dùng con bold 9780 khi gửi tin nhắn lúc ấn nút vuông ở giữa nó hiện ra 9 lựa chọn cho mình như: check spelling, Attach,Full Menu,.. nhưng ko hiểu sao hôm qua em cài phần mềm vào máy thì bây giờ nó chỉ còn hiện có 6 lựa chọn thôi.Ai biết cái này ko, chỉ cho em với....

Tags:
  2. MrStar1102

MrStar1102 Active Member

BB Model:
    8320 9900 9780 Q10
    Bác dùng phím menu cũg được mà :)

3. tuandhtl

tuandhtl New Member

BB Model:
    Bold 9780
    phím Menu thì em biết rồi, nhưng em muốn làm thế nào để nó hiển thị lại 9 lựa chọn như lúc đầu thay vì có 6 lựa chọn như bây giờ.Lúc đầu em mua máy về nó chỉ có 6 mục thôi, từ lúc em mang ra cửa hàng hỏi về chỉnh date/time thì ko biết cái anh ở cửa hàng nó làm thế nào thành 9 mục lựa chọn.Em đang băn khoăn điều đó.Cảm ơn bác nhé

4. tuanovi

tuanovi Active Member

BB Model:
    z10
    Bạn vào phần cài đặt hiển thị của phím menu chon full menu là ok

5. tuandhtl

tuandhtl New Member

BB Model:
    Bold 9780
    tuanovi, bạn có thể hướng dẫn kĩ hơn cho mình được ko? chỉnh sửa cài đặt của phím Menu ở chỗ nào?

6. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
    tuandhtl
    Nếu bạn đang ở trong viết tin nhắn, mặc định khi ấn trackpad sẽ như sau (6 menu phụ)

Nếu bạn ấn trackpad trên ngày thứ hai trong thư mục tin nhắn sẽ xuất hiện 9 menu phụ:​
    Đó là các phím tắt mặc định. Do đó, nếu bạn nhớ chính xác thì kiểm tra xem có đúng ý bạn đang thắc mắc hay không.

P/S : Thắc mắc của bạn post vào khu vực "Hỗ trợ Kỹ Thuật" là không phù hợp nhé.

7. tuandhtl

tuandhtl New Member

BB Model:
    Bold 9780
    wetfoot, đúng ý em rồi ạ.Cảm ơn bác wetfoot, bác nói cụ thể hơn cho em với ạ, ấn trackpad trên ngày thứ hai trong thư mục tin nhắn là như nào em ko hiểu?Bác hướng dẫn cho em với.Em xin rút kinh nghiệm, lần sau sẽ post đúng mục ạ

Đang tải...