HCM-Bán BB 9700 Orange zin 100%

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt BlackBerry' bắt đầu bởi nvhoanghai, 22/2/13.

Chia sẻ trang này

1. nvhoanghai New Member
    BB Model:
    9700

Số bài viết:
    5
    Vừa tết xong, mới có tiền nên muốn lên đời đt. Để lại em BB 9700 này cho bạn nào cần.
    Hình thức còn cỡ 98%. Benzel bị trầy góc bên trái. Lúc mua bán xong mình sẽ gửi lại mấy bạn 120k xem như bạn đi thay benzel dùm mình <lỡ thay rùi thì thay luôn benzel đen của 9780 nhìn cho nó ngầu. ;;) >. Lúc mới trầy cũng xót lắm, nhưng để riết cũng quen, giờ lười đi thay quá. :D
    Giá tiễn em đi về chồng mới là 2t6 nha các bạn. (Fix chút xăng xe cho anh em ở xa thôi nha, mình đã giảm hết cỡ rùi, mọi người đừng trả giá nữa nha :( )
    Gồm máy, pin, sạc,thẻ nhớ 2gb,sợi cáp mình không dùng nhiều, để đâu tìm không ra rồi, toàn cắm thẳng thẻ nhớ vô lap để chép nhạc thôi
    Máy còn nguyên zin made in MEXICO đang chạy Os6 luôn rồi nha.
    Số ĐT : 0974.676.277 (mình tên Hải, 23t, cho dễ xưng hô)
    Địa Chỉ: 22A Ngô Đức Kế F12 Quận Bình Thạnh TP HCM (mua bán tận nhà chính chủ, nhà có wifi cho anh em test tẹt ga.) =)))
    Ae có nhu cầu cứ qua xem máy thoải mái (gọi mình trước nửa tiếng là được rồi), không mua cũng không sao, coi như mình mời ly trà đá ngồi chém gió chơi) =))
    Anh em nào ghé coi không có nhu cầu thì cũng đá đít dùm e 1 cái cho lên top nha.
    Cám ơn mọi người đã xem tin
    Vài hình ảnh cho ae ngó cái bản mặt e nó.

Tags:
  2. vitxiem02

vitxiem02 Well-Known Member

BB Model:
    87 + 97
    Cho xin cái giá fix inbox bạn nhé, trừ trực tiếp giá thay benzen vào luôn
    Giá tốt thật sự mình sẽ mua
    Thanks

Đang tải...