'Hãy quên những điện thoại khác đi và mua BlackBerry Q10'

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi betong, 3/5/13.

Chia sẻ trang này

1. jiti

jiti Member

BB Model:
    Bold Touch 9900
    Bán con 99 để dành thêm tiền nữa là mua được thôi mà. Sĩ diện mà làm gì =))

2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    kdinhkhanh: bạn với bạn jiti tranh luận là chuyện riêng của 2 người. Bạn chê người khác "trẻ trâu" thì hãy thể hiện mình là một người trưởng thành nhé. Hãy tôn trọng hơn 50 nghìn thành viên trên Diễn đàn bạn ah.

3. kdinhkhanh

kdinhkhanh Active Member

BB Model:
    8820
    Anh thích thi cứ band nick tôi, điều tôi nói có phần đúng không nhỉ, khi tôi nói ra suy nghĩ cua minh thì anh nói như thế nào nhỉ? Hãy quên đi những chiếc đt khác ( anh nói về cái tiêu đề bài viết này). Anh là mod của 1 diễn đàn, anh nói như vậy có hợp lý không, bb là tổng hợp toàn bộ các os chứ phải riêng bb10. Anh nói ra câu trên như 1 lời nói vô trách nhiệm. Tôi biết vắng mợ chợ vâng đông, không có thành viên này thì có thành viên khác, diên đàn vẫn hoạt động bình thường. Tôi chỉ có đôi lời góp ý như vậy. Va thiết nghĩ các anh nên đổi thành bb10.com thì đúng chất của nó hơn.

4. mrcantona

mrcantona Well-Known Member

BB Model:
    10
    Thôi dĩ hoà vi quý các bác bớt nóng :D làm j đến mức ban này ban kia :)

Ý kiến của e là do jiti có phần qá lố trc bác kia đã nói là vs bác í 9k9 có kỉ niệm nên ko thay rồi mà

Sent from my iPhone using Tapatalk

5. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    kdinhkhanh bạn đang gặp bức xúc chuyện gì hay sao mà vào đây xả kinh thế? Ở trên tôi đã nhắc nhở bạn vì câu nói rất thiếu tôn trọng người khác của bạn (trích lại nguyên văn nhé: "diễn đàn này chẳng đáng để gia nhập toàn thứ trẻ trâu vô thức")

Và bạn nên biết, bài này không phải tôi viết, và không phải cả chủ topic này viết mà là trích nguồn từ ICTNews - 1 tờ báo mạng của Việt Nam (có ghi nguồn gốc rất rõ ràng ở cuối bài #1). Bạn betong chỉ đưa về đây để anh em cập nhật thông tin xem các trang "không chuyên về BlackBerry" họ nói gì về BB mà thôi.

Diễn đàn tên là gì không cần bạn phải lo, tôi và các thành viên khác cũng không phải lo, việc đó là của Admin.

Bạn đang bức xúc ở đâu, thì cũng không nên lấy Diễn đàn ra để xả cái bức xúc đó làm gì, vì "nóng giận mất khôn".

P/S: bạn đừng nên trả lời ngay comment này của tôi, nên để tâm bình tĩnh lại rồi hãy comment nếu thấy cần.

6. kdinhkhanh

kdinhkhanh Active Member

BB Model:
    8820
    Tôi cũng bức xúc vì thanh viên có y châm chọc va không tôn trong tôi. Một phần vì câu trả lời không thỏa đáng của mod vì tôi nghi bbvietnam la một cộbg đồng lớn đâu riêng os10, anh nói không còn gì để viết về các os cũ nên tôi thấy không hợp lí thôi, còn phần commet ở trên tôi có phần không đúng ở câu cuối. Những câu trên tôi dành hết cho bạn jiti, vì thành viên ấy đáng bị những câu như vậy, thân chào tất cả.

vnbb thích bài này.
  7. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    kdinhkhanh bạn có thể chưa hiểu đúng về 1 diễn đàn. Đúng với cái tên của nó, Diễn đàn là nơi để tất cả mọi người chia sẻ, giao lưu. Nó là của tất cả thành viên, nó lớn mạnh, hay yếu kém đều là của thành viên, không phải của riêng ai, BBVietnam cũng là 1 diễn đàn như vậy. Vì thế bài viết hay bình luận là bình đẳng với tất cả mọi người.

Bạn cũng là 1 thành viên, mod cũng là 1 thành viên, tất cả đều bình đẳng. Bạn có quyền viết bài nếu thấy gì hay và muốn chia sẻ, người khác cũng vậy, họ thấy cái gì hay và muốn chia sẻ thì họ viết. Không thể bắt người ta chỉ được viết cái này, không được viết cái kia, đúng không bạn?

Bạn muốn Diễn đàn có nhiều bài về BB7 thì sao bạn không thử tìm tòi, rồi viết bài chia sẻ với mọi người nhỉ.

8. jiti

jiti Member

BB Model:
    Bold Touch 9900
    kdinhkhanh nóng thế cơ à ! Vậy để dành tiền mua thêm Q10 và giữ lại Chín Ngàn Chín Trăm kỷ niệm đặc biệt vậy. Hợp lý không ? =))

Đang tải...