Gửi đến thành viên @kahcisco!

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp - Xây dựng' bắt đầu bởi dohuyhoang8, 9/7/12.

Chia sẻ trang này

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Tại sao phải sợ tẩy chay khi mình post ra ai cũng vào đọc nhỉ ???? SJ đã làm: ta làm gì miễn điều đó đúng người dùng họ cần thì không quan tâm ta làm như thế nào. bạn tẩy chay nhưng chính bạn cũng vào download đó thôi.

Vậy thì mình đúng :)

Mình nói rồi mình không quan tâm bạn post góp ý kiểu gì cả :) vậy thì bạn quanh quẩn theo mình làm gì??? :)

2. ryanred

ryanred Active Member

Oh oh vậy bạn cứ tloi mình thế ko phải là quanh quẩn mình à. Hohoho có cái đứa nào cãi ko lại rồi kêu nguời khác quanh quẩn ko ta. Chỉ có bạn rảnh mới khoấy động ao nứoc thôi. Xin để cho nứoc nó trong nhé. Ehehe

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. bienxanh2358

bienxanh2358 Member

BB Model:
    9810
    Đang trên lớp học, đọc xong tỉnh cả ngủ! Tỉnh ngủ rồi thì mạn phép chém vài câu:
    1. Từ khi tham gia BBvietnam, tôi ưng nhất ở đây là tinh thần chia sẻ không điều kiện, giúp đỡ không đòi hỏi. Trước có time tôi cũng hay chém gió lắm! Nhưng bác kahcisco lại "có vẻ" đi ngược lại tinh thần này của 4rum. Vì vậy tôi phản đối tập 1
    2. Các app của bác post, thực ra cũng chẳng có gì là *** như bác PR, thậm trí còn khá bình thường, và rất dễ dàng tìm thấy nếu vooc trên AppWorld! Nó không phải tự kahcisco viết ra, hay modife để nó thành duy nhất. Mà khi đã không phải duy nhất thì nó chả có tý *** nào cả. Vì vậy tôi phản đối tập 2
    3. Cái cách làm của bác (mặc dù không liên quan tới vì...may quá tui không là 1/4 người trong danh sách của bác) thật sự không những làm những người được bác nhờ thấy khó chịu, mà cả bản thân tôi cũng thấy không ra gì! Tôi thấy 4rum này trước giờ toàn người tâm huyết, vậy mà họ còn phản ứng thì đủ hiểu vấn đề đã lớn thế nào rồi! Vậy mà kahcisco vẫn "cố chấp" theo kiểu "cố đấm kể cả không có xôi", thì mình thấy nản tiếp đến tập 3
    4. Cái nản cuối cùng chính là cái kahscico càng nói càng lộ cái đuôi! Đích cuối cùng phải chăng là câu lượt download???

Chém nhẹ 4 phát cái đã! Học tiếp thôi.

4. ryanred

ryanred Active Member

Hoho chỉ down đúng cái destop lock thôi nhé và mình đã nói mình thix và có cảm tình với các app của bạn. Nhưng sau đó mình quay lưng với bạn có nguyên do thê thôi. Đúng ko nè bạn đúng cái j đúng theo cách bạn nghĩ thôi. Có ai trong rum này ủng hộ bạn người ta đã bênh vực bạn rồi hehe

5. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Vậy mình hỏi nhỏ, bạn phản đối vậy bạn có download???? :)

Vậy theo bạn mình câu download thì mình sẽ béo lên được gì :))<br /><br />--- Added at 09/07/2012, 15:23 ---<br /><br />
    Tại sao mình phải sợ khi bị quay lưng nhỉ???

mình đâu có được lợi lộc gì :)

bạn sao phản xoẳn lên, mình thấy mọi chuyện rất bình thường mà :) có gì mà phải cay cú??

6. ryanred

ryanred Active Member

Đúng òi ko câu download ko câu view giật tít làm j????????????? Một tỉ dấu chấm hỏi cho anh ấy........

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]<br /><br />--- Added at 09/07/2012, 15:25 ---<br /><br />Gioi oi cay cú j đâu cay cú j thì đã gạch đá ầm ầm bạn rồi góp ý để bạn bít ngừoi ta nghĩ j về bạn thôi. Hehe. Mình ko cay cú j hết hehe.

7. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Để cho Độc, mình trả lời rồi mà :))

tất cả là để Độc phát forum :D

8. bienxanh2358

bienxanh2358 Member

BB Model:
    9810
    Có! Tôi có "từng" download, nhưng nếu bác tìm thấy nó đã "từng" được cài trên máy của tôi, thì hay biết mấy!

9. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Mình nói mình ngán gạch đá hồi nào nhỉ, bạn không đọc phía trên à, làm công tác cộng đồng thì ko bị cộng đồng làm ảnh hưởng :)

Cái mình làm ra dù khắt khe, khổ cực, người ta không thích nhưng vẫn xem, vẫn download thì mới gọi là Độc

10. ryanred

ryanred Active Member

Độc thì có độc nhưng răng ko còn đúng ko bạn hiền... Hehehehe.... Túm lại bạn mún kén rễ cho app ok thôi. Giật tít câu rê búa xua tung hỏa mù đủ kiểu. Xong xuôi quăng bom thành viên gạo cội. Để nguời ta nổi điên lên vì bạn. Vậy la độc cho forum a. Cái này chắc hỏi lại ý kiến anh vnbb quá.

11. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    mình làm đâu phải chỉ để bạn download đâu nhé,

Nếu bạn từng download là đã cài, và mình đâu có quan tâm nó đc uninstall hay không đâu nè :)

Để trong máy của bạn thì mình có mập béo được gì đâu nhỉ

Bạn cay cú làm gì???

12. ryanred

ryanred Active Member

Bít anh có hoàn kim chiến giáp. Anh ko sợ gạch đá. Nhưng anh nhìn nhận lại đi ngừoi ta download là anh vui a. Nghe từ thiện gúm. Hihi. Down về vì tò mò là chính. Chứ tốt đẹp j cho đâu nè. Hehe. Như bạn bienxanh đã nói down về rồi có cài ko hay vứt sọt mới là vấn đề

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]<br /><br />--- Added at 09/07/2012, 15:35 ---<br /><br />Đúng òi anh ấy làm đâu phải để cho mỗi bạn bienxanh download đâu bạn bienxanh có lỡ cài rồi thì đừng xóa nha ko anh ấy bùn. Nhé. Vậy bạn cố đấm ăn xôi nữa chi nè

13. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Vậy bạn cứ kiến nghị banned nếu thấy cần, lưu ý note rõ mình vi phạm điều gì nhé.
    Mình trao cho thành viên mà bạn gọi là gạo cội quyền quyết định app đó viết như thế nào, có để độc nữa hay không.

Post hay không là quyền của các bạn ấy, bạn xoẳn lên làm gì?? :)

Các bài mình post họ vẫn download bình thường mà, có ai lăn quay ra vì độc đâu :)

Bạn có thể dùng các cách khác để người ta tiếp cận mà, đâu ai ép được bạn. Và nội quy cũng đâu có nói phải ko đc post từ cấm và ko đc gây chú ý nhỉ???

Bạn ơi bạn sao vậy nhỉ/??

14. ryanred

ryanred Active Member

Tới lúc này một tỉ dấu ??????? Cho anh ấy anh ấy bảo chỉ cần download là đựoc ko cần bít nguời ta làm j hết..... Oh oh vậy tâm huyết lấy app chi cho thiên hạ để rồi người ta còn chẳng bùn cài.... Một tỉ tỉ dấu ???????????

15. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    các bạn cứ cài vào, xóa thoải mái, xóa hết càng vui để trống bộ nhớ để mình kiếm Độc khác để các bạn cài vào tiếp .
    Bảo đảm là có topic hàng độc thì các bạn cũng vào download thôi, đấy là vấn đề mình quan tâm chứ chẳng có bạn nào dại gì mà bỏ phí cả.

vậy thì các bạn quan tâm đến tiêu đề làm gì :)

Hay bạn ganh tỵ?

16. ryanred

ryanred Active Member

Lại thêm một tỉ ??????? Nữa thế anh doduyhoang đã ko mún bạn quẩn quanh anh ấy vậy bạn xoắn lên làm j. Đấy đúng cách nói của bạn đó.....

17. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    vậy bạn tặng mình một tỷ dấu ? đi, mình rất thích,

Mình nói rồi, cái mình làm không cần ai hiểu, càng khó hiểu càng tốt mà :)
    Vậy việc gì mà bạn phải xoắn lên????

18. ryanred

ryanred Active Member

Lại thêm một tỉ ?????? Nữa ganh tị vì đựoc nhận gạch nhìu như bạn à. Ôi em xin em xin mấy anh đừng gạch em cho em nhờ................ Ganh tị quá đi đó mà......

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]<br /><br />--- Added at 09/07/2012, 15:43 ---<br /><br />Ko phải xoắn lên mình thấy bạn mới là ngừoi đang xoắn và đang giãy đành đạch tranh luận ì xèo với mình đó thôi. Tặng bạn thêm tỉ dấu??????????? Nữa nè ai xoắn lên chạy quẩn quanh theo trloi tui nãy giờ hahahahaha

19. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Thôi mà, anh ấy nhà giầu, dân văn phòng, dân cntt, có tiền mua app cho vui cửa vui nhà ấy mà :))
    Dạng kiểu ban phát cho người khác giống như "tao ủng hộ đồng bào lũ lụt, yêu cầu tụi bay đưa tên tao lên báo và tivi nhé"

20. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Bạn đầu óc phong phú thật,

Nói thật nhé, mình thích tranh luận nhưng từ đầu tới giờ mình chưa mỉa mai ai cả, đây là lời mình cam kết với vnbb.

Bạn nên tôn trọng luật chơi tranh luận.

Nếu bạn cần xác nhận thì mình xác nhận với bạn vậy, bạn nói đúng, mình nhận :)<br /><br />--- Added at 09/07/2012, 15:47 ---<br /><br />
    ủa mình giẫy lúc nào nhỉ, mình đang rất bình thản và rất vui khi được tiếp chuyện với các bạn đây.

Tại sao phải run sợ, tại sao phải xoắn, tại sao phải e ngại vì vài lời comment ??

Cái ta làm đâu ảnh hưởng bởi ai nhỉ???

Bạn à.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Đang tải...