Gửi đến thành viên @kahcisco!

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp - Xây dựng' bắt đầu bởi dohuyhoang8, 9/7/12.

Chia sẻ trang này

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ryanred

ryanred Active Member

Mình cũng theo dõi khá nhìu topic của bạn khahisco j đó (nói thật mình cũng chả nhớ nỗi tên) lời đầu mình vô cùng hoan nghênh tinh thần tìm tòi của bạn. Những app bạn post rất tốt tạo cảm tình cho nhìu bạn. Nhưng bạn à cách bạn viết cái topic mình đã chằng mấy cảm tình rồi vì bạn cứ câu rê rồi làm cái kiểu giống như câu view và thank ấy bài post event kịch độc j của bạn tui đã rất khó chịu nhưng nghĩ thôi kệ vào ủng hộ bạn cho vui nhưng cang về sau thấy mấy cái trò kịch độc của bạn tui chả bùn nhìn tới nữa những app tui từng giơi thiệu cũng đã rơi vào quên lãng tui cũng có cần thank hay cần lắm view để rồi mới post đâu.
    Thêm nữa tui chả hỉu bạn lấy quyên j mà kêu ngừoi ta post app cho bạn rồi bạn ko cảm ơn hay nói một câu j đo tử tế cho ra hồn mà phang thẳng một câu với bạn doduyhoang nhu the anh galaxyxxz cũng thế ông đó có shop bán phần mềm nên đâu cần mấy cái app bạn đưa để phải post thay cho bạn. Thêm nữa post chào bạn cuối cùng bạn thơm tho chứ người ta được j đâu.
    Ngay từ cái event đầu của bạn bạn đã thu rât nhìu ánh mắt thiếu thiện cảm từ nhìu nguời rồi đó. Mong bạn sớm có những thay đổi và xin kiếu. Mình cùi bắp mình ko dám post hàng độc của bạn đâu nói thẳng chân tình thành thật. Xin hết.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

2. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Mình chưa bao giờ thay đổi suy nghĩ vì những comment như thế này :)

Nếu nói về View và thanks thì các bạn ấy sẽ có khi post chứ mình đâu cần nè :) danh tiếng cũng không nốt
    Cả khi mình post thì số view, số thanks đó đâu khiến mình mập béo được gì?????

Các bạn ấy nhận lời hay không là quyền quyết định thuộc về các bạn ấy, mình đâu thể ép buộc :)

Galaxyxxz có mở shop phần mềm hay không thì mình cũng ko quan tâm :) cái quan tâm là bạn ấy sẽ làm gì và như thế nào :)

hóa ra bạn vẫn chưa hiểu gì về ý định của mình cả :)

3. dohuyhoang8

dohuyhoang8 # Team BlackBerry

BB Model:
    99 + PB + BB10
    Ý tôi là tôi cố gắng quen với sự "quẩn quanh" của bác, dù có hơi vướng víu, khó chịu nhưng biết làm sao được.

P.s Không biết các thành viên khác được bác đề cập thì thấy vui sướng thế nào, nhưng với tôi cái cảm giác bác cứ"quẩn quanh" thì hơi vướng chân, còn nếu "quẩn quanh bên mọi người" là sở thích của bác thì"free to choose". Tôi sẽ cố gắng quen với cái sự "quẩn quanh đó"

4. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Vậy thì hãy làm quen với nó, chứ bạn nhắc đi nhắc lại làm gì :)

Bạn nhắc đi nhắc lại cỡ nào thì có thay đổi được gì đâu??? Lần sau bạn sẽ được mình gửi với số lượng gấp đôi :)

Xin cảm ơn bạn.

Bạn làm bầu nhiệt huyết của mình trẻ ra đấy :)

5. dohuyhoang8

dohuyhoang8 # Team BlackBerry

BB Model:
    99 + PB + BB10
    Tôi nhắc lại kẻo bác cố tình hiểu nhầm ý tôi...

Cái từ "quẩn quanh" đó tôi thấy nó "hay + hợp" :) và nó giúp tôi thấy khá thoải mái hợp mỗi khi bác đề cập đến tôi trong các bài viết....hay như cái cách bác dùng từ "độc" cho các apps của bác ấy.
    Thông qua đó hiểu ý nghĩa 2 từ "quẩn quanh" tôi thấy hiểu và thông cảm với việc làm của bác hơn.

Chúc cả nhà vạn sự tốt lành :D :D :D

6. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    bạn nãy giờ cũng đang quẩn quanh mình đấy thôi :) Vậy thì hãy làm quen :) mình nãy giờ cũng đang làm quen đây :)

Thế giới phẳng mà ai nói gì cũng được.

Hóa ra bạn vẫn chưa hiểu vấn đề: Chúng ta đang ở thế giới phẳng. Bạn đã đọc thế giới phẳng???

7. ryanred

ryanred Active Member

Thế vấn đề mập béo mà bạn nói tui cũng có mập béo j đâu hehe. Bạn làm thấy ghê quá comment xây dựng cho bạn thôi. Bạn ko có viẹc j làm sao quẩn quanh doduyhoang vậy. Mà bạn đó đã nói tới mức đó mà bạn còn chưa hiểu thì eo ôi....
    Hehe mà comment của tui bạn ko cần quan tâm nhưng có khối nguời đồng ý với tui đó. Còn đỡ hơn bạn nói cho lắm vô nổ bom ì xèo cuối cùng bị nguời ta ko ưa mà cũng ko chịu.
    Em chỉ mua sự bình yên cho mình thôi.
    Còn bạn cứ khoáy động bến nươc chi trời. Anh viethungyp anh wetfoot anh vnbb tất cả những ngừoi đó có ai mà khoáy động hết lên như bạn ko. Thế bạn nói thank bạn ko mập béo vậy bạn xóa cái dòng ngứa mắt bạn để trong pic của bạn đi. Hehe.

8. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Vậy bạn quẩn quanh mình để làm gì?? :)

Bạn mập béo được gì?

Mình đâu bị ảnh hưởng bởi mấy lời này?

Mỗi người có một cách thực hiện, cách của mình thì phải càng động trời càng tốt :) đi đâu cũng phải thấy Độc :) Càng nhiều người không đồng tình càng tốt, vậy từ độc đó có phạm quy gì với forum???

Dù muốn dù không về app mới ai cũng muốn thử, đó chính là thành công.

9. ryanred

ryanred Active Member

Giời ui chính vì ko mập béo cũng ko ảnh huởng j đến mình nên mình thix nói j mình nói. Bạn càng tỏ ra nguy hiểm thì nguời ta đâu có quẩn quanh bạn chi. Nguời ta khó chịu và chả thèm quan tâm đến mấy cái pic độc của bạn là đủ hiểu bạn nhận đuợc j rồi. Con em xin em xin ko dam quẩn quanh anh đâu anh à. Em sợ anh cho em dính độc của anh lắm.

10. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Bạn sai lầm rồi, bạn nhìn lại thống kê số view đi nhé :)

Người ta nói miệng thì phản đối nhưng vẫn download :) Bạn của tôi ạ. Vậy nên bạn để tâm làm gì???<br /><br />--- Added at 09/07/2012, 14:22 ---<br /><br />
    Thì cũng chính vì ko mập béo được gì nên mình Để Độc thì có ai lăn ra đất sau khi tải app không???

:)

11. nguyenanhdn2006

nguyenanhdn2006 New Member

BB Model:
    8700
    Ông này bị Tẩu Hỏa Nhập Ma rồi ===> @kahcisco :)) :)) :))

12. ryanred

ryanred Active Member

Chính vì thế ngừoi ta rất có cảm tình với bạn lúc đầu nhưng sau đó bị bạn quăng bom nên quay lưng lại với bạn thôi. Người ta down xong nguời ta vọt ko thèm để tâm j comment thêm chút j cho chủ pic còn ê mặt hơn. Theo đúng kiểu đựoc thì hốt về rồi để đó chứ chả thèm quan tâm app đó làm j. Cái chỉ số download chả khẳng định đựoc j đâu bạn ơi.

13. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Không gì bằng lồng kiếm hiệp vào,

MÌnh rất thích tranh luận như vầy, cứ dùng lý để đấu , không phạm luật forum là được.

--- Added at 09/07/2012, 14:31 ---

Mình có bao giờ bị dao động hay vì bị quay lưng, ta làm công tác cộng đồng thì không nên để ý bởi comment ta để ý vào chỉ số view và download :)

Đối với mình, thấy tiêu đề, nhấn vào, xem, download là thành công :)

Chúng ta sinh hoạt ở đây, là tình cho không, biếu không, các bạn ủng hộ hay không ủng hộ thì mình đâu có mập béo gì?
    Cái chính là post lên cái chúng ta muốn và không phạm quy là được.

Bạn đã hiểu???

14. ryanred

ryanred Active Member

Dạ đã hiều thế đứa nào đề cập đến chỉ số download đưa nào kêu thank đứa nào quăng bom. Thấy toàn là bạn ko đó thôi. Hihi. Bạn nghĩ lại làm công tác cộng đồng là vậy đó hả nói nghe ghê ghê

15. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Đó là yêu cầu của mình, phải tạo sự gian khó để có app,

Đó cũng giống như ta chơi 1 game, nếu game mà ko có chướng ngại vật thì giống như vào game nhấn chạy rồi nhắm mắt tới đích

Bạn à :)<br /><br />--- Added at 09/07/2012, 14:39 ---<br /><br />
    Việc bạn đề cập về thanks và sống chết với thank để ai có đc 1 tỷ thanks sẽ được đổi thành 1 tỷ VND vậy.

thanks ở đây chẳng làm được gì cả :)

16. ryanred

ryanred Active Member

Thế mình post app mình cũng có yêu cầu ai đâu nè. Anh em diễn đàn với nhau hết tranh luận để làm tôt nhau hơn thôi. Mình ko nóng tính nhưng mình hơi khó chịu thôi. Mà nè bạn nói vì cộng đồng mà phải yêu cầu này nọ vậy là cộng đồng đó hả bạn. Hehehe

17. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Mình đã nói trước với các mod, cách của mình không giống như cứ post bình thường,

Cang độc càng tốt :) mình muốn trong điều kiện khắc nghiệt nhất mọi người có download không, thì quả thật có nhiều :)

Bạn cứ xem như mình gả con gái, và các bạn phải bị kén rể vậy, nhưng thực sự ai cũng được cưới công chúa

--- Added at 09/07/2012, 14:43 ---

Vậy thì bạn cũng kén rể app đi để hết khó chịu, mình chẳng thấy gì khó chịu khi có bạn post như vậy cả

Chúng ta bình đẳng như nhau, và không thể ai đánh giá được ai cả, hay ai phán xét ai cả
    Mục đích thì có chung nhưng cách mỗi người post thì đó là quyền quyết định của họ mà bạn, cảm ơn bạn đã góp ý nhưng những góp ý của bạn là không ảnh hưởng với mình.

Bạn à

18. ryanred

ryanred Active Member

Nhưng cách thức của bạn làm cho người ta gay gắt với bạn thôi chứ tốt đẹp đâu nè. Bạn noi thank ko doi duoc 1 ty vnd ủa vậy bạn kêu thank chi hay hen.

19. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Bạn có đọc ở trên không???

Mình muốn tạo sự khó khăn, gian khó để người khác có app :)

Các bạn càng gay gắt với mình càng tốt, mình càng làm mãnh liệt hơn

20. ryanred

ryanred Active Member

Haha. Để tới lúc bị tẩy chay thì lại ê mặt thôi. Bởi vì cái kiểu bơ bơ xem forum nói thế nào cũng ko nghe thì ... Xin kiếu nói thật nói hay và chỉ đến thế này là hiểu bạn rồi haha.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Đang tải...