Help Giúp mình với

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi Dungthaibin, 18/11/15.

Chia sẻ trang này

1. Dungthaibin New Member

Số bài viết:
    1
    Mình mới dùng bb z10 hôm nọ mình có mày mò tạo BBID rồi đăng nhập vào máy và bật chế độ chống trộm lên , hôm nay mua đc con ip6s nên tính cho đứa em con z10 này,muốn wipe sạch dữ liệu cũ của mình đi để cho nó ai ngờ quên mất mk của bbid,mặc dù đã chọn phần quên mật khẩu và theo đg link nó gửi vào gmail để thay đổi mk,đã báo done và truy cập được vào bbid trên web máy tính nhưng khi truy cập vào đt để tắt chức năng chống trộm thì ko được,tức quá bật mk máy lên nhập sai 10 lần cho nó wipe hết dữ liệu và giờ kết quà là bị dính ở màn hình active,không biết làm tn để thay đc mk tài khoản,máy và tk chính chủ của mình,mong các bạn giúp đỡ

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Bạn chỉ có cách duy nhất là đăng nhập đúng BBID/Password để vào tắt BB Protect đi thôi.

Kiểm tra lại password xem có bị Tiếng Việt hay ký tự gì đặc biệt không, vì nhập trên bàn phím máy tính có bộ gõ Tiếng Việt nó sẽ khác khi nhập trên bàn phím điện thoại.

Đang tải...