Giúp em khôi phục văn bản soạn thảo dở trên trình duyệt browser Z10

Thảo luận trong 'Những bài không biết post ở đâu - Chuyện phiếm' bắt đầu bởi Đoàn Anh Kiệt, 13/11/15.

Chia sẻ trang này

1. Đoàn Anh Kiệt New Member
    BB Model:
    Z10

Số bài viết:
    3
    Tình hình em đang viết bài luận nhưng mà khổ cái là máy tính e hư nên e viết bằng đt, em viết kiểu đăng stt trên face đăng nhập bằng trình duyệt browser, viết cả gần 4 tiếng đồng hồ :((( e lỡ tay bấm nhầm phím trở lại trang trước xong bay hết lun, sáng nay là phải nộp rồi, bác nào cao thủ có cách nào khôi phục được ko ạ, :((( ! Ko là e rớt môn thì tốn tiền 5 tín chỉ cả triệu bạc! :(((

Tags:
  2. Jzz

Jzz Active Member

BB Model:
    z10
    Vô lại chỗ bạn viết xem nó có auto save dạng nháp lại ko. Cái này chắc phải nhờ chuyên gia cao tay hơn rồi. Mà sao bạn ko dùng Docs To Go để soạn thảo cho dễ ta!

3. Đoàn Anh Kiệt

Đoàn Anh Kiệt New Member

BB Model:
    Z10
    Em tính đăng face xong sáng ra tiệm coppy ra word rồi in cho dể :(( , khổ quá trời :((

4. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Cái này thì khó rồi, vì tuỳ thuộc vào trang web đó có hỗ trợ cache lại tự động nội dung đang gõ không. Nó không liên quan đến trình duyệt

5. Đoàn Anh Kiệt

Đoàn Anh Kiệt New Member

BB Model:
    Z10
    Em viết bằng facebook :(( , xác định lun T.T, tí là nộp r, đời đen như ** choá :(( . Dù s cũng cảm ơn a.

6. ResearchInMotion

ResearchInMotion Super Moderator

BB Model:
    Nothing
    Bó tay rồi. Sao không dùng Word trên BB mà viết. Hoặc dùng Remember với Evernote? Ai đời viết bài quan trọng bằng trình duyệt :( Typing lag tung cả đít mà vẫn cố. Kỹ năng sử dụng và tận dụng thiết bị kém quá.

Thôi, bị lần cho biết với người ta! Start over! :D

Đang tải...