GIỮ HÌNH ẢNH ĐẸP CỦA BBER.

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi benhoxiu2, 3/5/13.

Chia sẻ trang này

1. benhoxiu2 Member
    BB Model:
    8800

Số bài viết:
    88
    Không biết mình đăng bài này có đúng nơi hay không. nếu sai thì nhờ MOD chuyến nhé. Thanks.

Mình vào nhiều diễn đàn về công nghệ, nhưng chủ yếu là http://bbvietnam.com/diendan/http://www.tinhte.vn/. Trang của mình thì không sao, nơi của những BBer thể hiện mà. Nhưng khi vào Tinhte.vn thì mình thấy BB bị nhiều người "dìm hàng". Mình tháy hầu hết các BBer đều bình luận đúng mực và không gây ấn tượng xấu, nhưng cũng có 1 số bạn (chắc không kìm đc mình, khi bị người khác chê bai BB) đã bình luận thiếu văn hóa. Mình mong các bạn hãy bình tĩnh trước khi bình luận nhé. Hãy thể hiện là những BBer chân chính. BB là khác biệt.

Tags:
    ResearchInMotion thích bài này.
  2. bbold

bbold Well-Known Member

BB Model:
    Bold 9000
    Tốt nhất là chỉ vào bbvietnam thôi, quên tinhte đi cho đỡ bực mình. Vì thực sự vào đó giờ chẳng có cái gì hay ho cho BB cả.

nguyennamha, d7293, benhoxiu21 người nữa thích bài này.
  3. ResearchInMotion

ResearchInMotion Super Moderator

BB Model:
    Nothing
    Cũng không thể nói quên là quên được. Có nhiều tin tức đáng xem. Tuy nhiên, chúng ta chỉ đọc #1 và hạn chế comment.

Thực tế, bên ý giờ là nơi của các bạn thể hiện trình độ gõ bàn phím thôi. Gõ theo lập trình chứ không suy nghĩ. Các comments hầu hết giống nhau, giống ở mọi topic.

Thôi thì, tránh voi chẳng xấu mặt nào. Coi như qua đường, không phải việc của mình mặc kệ vậy. Đọc lấy thông tin rồi rút lui.

LegunD, benhoxiu2H2o thích bài này.
  4. H2o

H2o BBM: 22B480DE

BB Model:
    9700 Orange
    Like (y) RIM! :D

5. LegunD

LegunD Active Member

BB Model:
    Q10
    Sang bên đó, bài review HTC ONE kéo dài đến hơn 40 pages, trong khi BlackBerry Q10 thì...chẹp chẹp. Q-uân tử-10 năm trả thù chưa muộn :))

d7293benhoxiu2 thích bài này
  6. d7293

d7293 Well-Known Member

BB Model:
    9000 - Q5 - Priv
    Thử 1 bài gây war xem, đến 50 pages đó :D

Đang tải...