Gia Đình BlackBerry Hải Phòng là số 1 <3

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi hiep1211, 29/6/13.

Chia sẻ trang này

1. hiep1211 Active Member

Số bài viết:
    167
    Hôm nay ngày 29-06-2013 ........toàn thể gia đình BlackBerry Hải Phòng rất vui thật sực là không còn gì hạnh phúc hơn vì chúng ta đã quá gắn kết tình cảm :x:x . Đến với nhau chỉ là chung 1 sở thích điện thoại BlackBerry nhưng chúng ta đã trải qua rất nhiều thăng trầm biến động của cuộc sống tình cảm và cột mốc này là thời điểm mà chúng ta thấy hội BB hải Phòng quá đoàn kết :x Hôm nay anh viết bài này để "thoát" bớt cảm xúc sung sướng trong lòng anh muốn hét lên là Việt Quang em rất là giỏi em xứng đáng được nhiều điều hạnh phúc hơn thế ,em đã sống chiến đấu như 1 anh hùng trong gia đình BlackBery của anh em Hải Phòng.:x Nhớ nhưng ngày đầu gặp nhau vui vẻ biết mấy và khi em báo tin dữ cho anh anh đã thấy nhói lòng muốn giúp em nhưng anh chỉ là 1 cá nhân nhỏ bé giúp đỡ sao, anh chỉ dám nói với Huyền mong rằng con gái với tình cảm nội tâm trong sáng sẽ khỏa lấp được những khoảng trống vô định đang tồn tại trong em <3 Anh cũng có lỗi với chú nhiều lắm vì anh có dặn Huyền đừng hết lòng quá không lại rơi sâu vào tình cảm nhưng đúng là người tính không bằng trời tính , bây giờ anh em sẽ không phải lo lắng vì bên em đã có Huyền ( mốt Dạng _ BB HP) -_- Tối qua ngày anh em cũng đã tụ tập chia sẻ cảm xúc cùng nhau cùng hướng trái tim về 1 phía để cầu Đức Phật nghe thấu lời nguyện cầu của tất cả mọi người để em tai qua nạn khỏi <3 Bây giờ sau ca đại phẫu thuật này 28-06 sáng nay 29-06 em đã tỉnh táo để xem mọi người trong Gr hp nói chuyện thì em mới thấy gia đình BlackBerry Hải Phòng yêu quý em đến thế nào " Cuộc đời này dù quá ngắn , nỗi nhớ quá dài ....... thì gia đình BlackBerry Hải Phòng vẫn bên em " Nào gia đình BB Hải PHòng cùng chung vui với niềm vui của Quang , chúc em mau khỏe nhanh về với gia đình BB Hải Phòng <3<3<3
    Anh em các Group khác vào chúc mừng gia đình BLACKBERRY Hải Phòng đi vào.... Chúc các bạn 1 ngày làm việc măn mắn, hạnh phúc

Tags:
    BadBerry, minhquanktt, bbvnNews2 người khác thích bài này.
  2. minhquanktt

minhquanktt New Member

BB Model:
    9700
    Há há thế là lại phải chuẩn bị off lớn lần sau rùi, dự đến khi Quang ổn định là tầm tháng 9, chắc sẽ là lần off lớn nhất của năm :3
    Bổ sung: Mùng 10 tháng 9 là sinh nhật em nhá, mọi người chuẩn bị quà dần đi :v

hiep1211, hoangloangquang82phamnhuhoang thích bài này.
  3. phamnhuhoang

phamnhuhoang Member

BB Model:
    9700 + PB + Z10
    Em cảm động quá :(( :(( :((

minhquanktthiep1211 thích bài này
  4. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Một sợi xích(Quỳnh Như) không thể thiếu một mắt xích đươc, và gia đình BBHP không thể thiếu em được. Cố lên Quang nhé.

minhquanktt, phamnhuhoanghiep1211 thích bài này.
  5. hoangloangquang82

hoangloangquang82 Member

BB Model:
    8700
    Vụ off tháng 9 này sẽ tổ chức hoành tráng luông, mời anh em BB các hội về giao lưu và giao thông luông. Mừng ngày trở về của em Quang và mừng sự đoàn kết như một gia đình của gr BBHP.

phamnhuhoang thích bài này.
  6. bbvnNews

bbvnNews Well-Known Member

BB Model:
    9900
    Chúc bạn Quang mau khoẻ :-bd

phamnhuhoanghiep1211 thích bài này
  7. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Ảnh ra khỏi phòng đặc biệt chưa ta, hôm qua mò đi qua Từ Dũ mà mưa như trút nước!!!

hiep1211 thích bài này.
  8. hiep1211

hiep1211 Active Member

cảm ơn bạn Chàng Dâu nhé , anh em BB_HP rất cảm kích với bạn có thời gian về Hp uống bia vỡ bụng nhé :)

ChangDau thích bài này.
  9. an0chan8

an0chan8 New Member

BB Model:
    9700
    Yêu lắm Đại gia đình BlackBerry Hải Phòng :x :x :x

hiep1211 thích bài này.
  10. hiep1211

hiep1211 Active Member

tuyệt vời gia đình BlackBerry Hải Phòng

11. taiavatar

taiavatar BANNED USER

BB Model:
    dsadsadas
    :D các bác chịu ăn chơi nhỉ

12. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Bạn Quang Khỏe phết, nằm phòng đặc biệt mà bis/bes tẹt ga! =))

phamnhuhoang thích bài này.
  13. boduchp

boduchp New Member

mấy bác cho e hỏi nhờ mua bao da cho z10 hải phòng mình mua chỗ nào ah

Đang tải...