Native Galaxy On Fire 2 HD - Thiên hà rực lửa - đã có cho PlayBook

Thảo luận trong 'Trò chơi - Games trên PlayBook' bắt đầu bởi vnbb, 6/7/12.

Chia sẻ trang này

1. bringidea2life

bringidea2life New Member

BB Model:
    Playbook
    Cướp là bị truy nã liên hành tinh luôn, mỗi lần về trạm lại mất thêm phế hơn 2k $. Đừng dại mà làm vậy b-)

2. khaisilk1910

khaisilk1910 Moderator

BB Model:
    Z30 + Pearl 8120
    Ai chơi cái này chụp màn hình các trang bị cho tàu của các bạn lên xem ai khủng..... :D
    Ai chưa biết cần trang bị cái gì thì còn biết mà mua... :-bd

3. kidbaby1

kidbaby1 Member

BB Model:
    9700
    2k so với lợi ích nó mang lại thì nhiều hơn bạn ah, mình dùng cách này mà đã có hơn 500k rùi đó @@

4. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Thật tuyệt! Rất cám ơn bác vnbb.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

5. khoinguyen1407

khoinguyen1407 Member

BB Model:
    Passport Red
    thanks bác đã chỉ nhưng em chơi xong hết rùi hehe >:)

Mà bác đừng làm pirate nữa, chăm chỉ làm nhiệm vụ phụ đi, tiền lên nhiều lắm đó, tiền em lên 3M rồi \:D/<br /><br />--- Added at 12/07/2012, 01:18 ---<br /><br />
    giới thiệu cho anh em trang wiki của game này, nó hướng dẫn cách mở các hệ hành tinh bị ẩn và các vũ khí khủng :-o :-o :-o

http://galaxyonfire.wikia.com/wiki/Galaxy_on_Fire_Wiki

6. vookoo2003

vookoo2003 New Member

em chơi đến đoạn ngay đầu thằng cu bị băt cóc j đấy, mình trang bị bomb rồi ra ngoai mà không biết làm sao qua dc, các bác chơi qua rùi chỉ em vói. mnts

7. khoinguyen1407

khoinguyen1407 Member

BB Model:
    Passport Red
    bị bắt cóc thì bác phải mua tên lửa EMP, nó có chức năng làm tê liệt phi thuyền địch (rê vòng ngắm vào phi thuyền nào mà nó hiện lên là "hijacker" thì ko được bắn chết nó, sẽ fail mission), bác cho nổ bom gần phi thuyền của nó thì nó sẽ bị tê liệt, lúc đó phi thuyền bác sẽ tự động hút cái cabin có chứa thằng nhox bị bắt cóc thôi (cần tractor beam để "tịch thu" đồ ở phi thuyền địch)

P/S: Gợi ý quan trọng cho các bác, nếu vô shop mà thấy shop nào bán Buskat là mua hết nhé và đừng bán kể cả khi được giá, rất quan trọng đấy >:)

8. ta12i2

ta12i2 New Member

BB Model:
    Play Book
    Sau khi đó về tậm vũ trụ thì chơi như thế nào bác ơi??? Mình chơi đến đó là ko tài nào biết chơi sao nữa :(<br /><br />--- Added at 15/08/2012, 22:21 ---<br /><br />
    Mình đã thu được khoáng chất, nhưng về tới trạm không gian và vào gian hàng thì tiền đột nhiên biến mất, và không trang bị được vũ khí, nên cứ đứng im ở trạm :(

9. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    các PRo giúp e với. Vì sao e thực hiện Nhiệm Vụ Way Point nhưng cứ hễ thấy địch e fang vào con Jhacker là lại Mission Failed là làm sao hả các bác. Giúp e với.<br /><br />--- Added at 16/08/2012, 17:44 ---<br /><br />E dốt tiếng anh nên ko Translate đc. nên chơi hơi khó. Có những mission nó viết là You Don't Have 7x Pescal inartu brew by any. Chance ? i pay you 19k$ <-- những thể loại missi này thì làm làm sao hả các bác. Giúp e với. thanks các bác

10. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    e có 1 mission mà con " bé " Leah Benoit nói là I'm lôking for 18x Vossk organ 812,850$ will be yours<br /><br />--- Added at 16/08/2012, 20:27 ---<br /><br />Làm sao để Complete đc hả các bác. Giúp em. Thân!!

11. khoinguyen1407

khoinguyen1407 Member

BB Model:
    Passport Red
    xem hướng dẫn cuả mình nè
    Còn những nhiệm vụ nào đại loại như là "you don't have...", "looking for..." thì cứ kiếm trong shop đủ những thứ nó cần thì nó trả tiền thôi, đa số là nhiều tiền. Còn cái "Vossk organ" thì cực kỳ hiếm, chúc bác may mắn ;))

12. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    Thanks bác rất nhiều. Nhưng mấy cái Missi you don't have với looking for e tìm Shop mà vẫn ko thấy. Giúp e với

--- Added at 17/08/2012, 08:57 ---

Với cái buskat là vũ khí hay là gì hả bác.

--- Added at 17/08/2012, 08:58 ---

Mà bác ơi. E lỡ kill 1 chú ở mấy kái hành tinh xanh xanh. H mà vào đó tụi nó bắn cho nhả nhựa. Vào trạm thì fạt 2k7. H phải làm sao để hết đc hả bác.

13. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    . Thanks bác rất nhiều. Mà bác ơi, e dồn đc 2triệu rồi mà vũ khí dùng lâu thấy ko hiệu quả mấy rồi bác ak. H phải làm sao để nâng cấp Vũ khí mạnh hơn hả bác. Giúp em. Thân

14. khoinguyen1407

khoinguyen1407 Member

BB Model:
    Passport Red
    Những nhiệm vu tìm kiếm thường thì bác chỉ cần vô shop là sẽ có thôi, nhưng có nhiều "mặt hàng" thuộc loai cực hiếm nên bác cứ bỏ qua đi, ko cần quan tâm làm gì ;))

Còn buskat là 1 trong những vật hiếm nhất trong game, không phải là vũ khí nhưng rất cần thiết để... hồi sau sẽ rõ, nói ra mất vui :D

Nếu bác có 2 triệu rồi thì nâng cấp con tàu đã, chủ yếu tập trung vào cargo với equipment, đai loại là gắn được thêm nhiều đồ hỗ trợ đó, vũ khí thì bác cứ xem trong shop, thấy cái nào vừa tiền thì mua, ko ưng thì bán lại cũng bằng giá tiền thôi :D<br /><br />--- Added at 19/08/2012, 00:15 ---<br /><br />
    cái này thì bác vô space lauge..(quên tên rồi), nói chuyện với mấy thằng trong đó, sẽ có thằng nó sẽ nhận tiền của mình để tăng "độ thân thiện" cho mình, ko bị tụi nó phạt tiền nữa, mất khoảng 15-17k thì phải

15. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    cảm ơn bác rất nhiều. E đã tìm đc 2 Buskat. Mà bác ơi. H e nhiều tiền rồi. Mà vũ khí và Shield e thấy yếu quá, muốn nâng cấp hay mua vũ khí tối tân hơn thì phải chơi ở đâu hả bác. E thấy có cái Thiên hà trên cùng có 1 hành tinh. Mấy lần e lên đó nhưng ko chơi lại đc.

--- Added at 19/08/2012, 06:15 ---

Có cách gì để chơi bọn đó đc không hả bác. Tụi nó đông quá. E cũng mua 1 tàu giá 2m8. Đang thừa 3m nữa. Nhiều tiền mà ko có đồ để mua cho phù hợp. Thấy yếu quá. Bác Giúp em với<br /><br />--- Added at 19/08/2012, 06:17 ---<br /><br />Với bác ơi. Cho e hỏi cái nhiệm vụ mà khi mình ra khỏi Hành tinh của mình mà ko thấy Way Point hay gì cả. Mà thấy 1 đống bọn bên mình. Mà e đọc mission hình như nó viết là : We track ... gì đấy. E ko thể Complete Mission ấy đc.

16. tinhte

tinhte Active Member

Đi như thế nào vậy các bác. Mình cứ loay hoay mãi ko biết . :(

17. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    VOssk Organs e thu đc 7 chú rồi. E thừa 5triệu mà chẳng biết làm gì. Ship ngon. Đồ xịn nhưng e vẫn thấy yếu quá. 0 đủ sức chiến tiếp. Giúp e với

18. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    Help me!!!!!!! Giúp e với các bác ơi. Làm sao để nối tiếp các thiên hà khác hả các bác. E có 1 thiên hà đứng lẻ loi mà ko thể nào với tới đc. Giúp e với.

19. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Em mới tập chơi, khác thác được 25t Quặng rồi thì làm sao để dỡ / bán quặng đi, các bác nhỉ?

20. ducchuyen23

ducchuyen23 Member

BB Model:
    bold 9900
    Làm chuyến mới đi bạn

Đang tải...