[Free] Mobifone Khuyến Mãi miễn phí gói BlackBerry Entry từ 8/5/2012

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi kahcisco, 11/5/12.

Chia sẻ trang này

1. pntri

pntri Member

BB Model:
    9650
    Mấy bác cho em hỏi tí,em đã đăng ký thành công và nhận được tin nhắn trả về :" bạn là người thứ 2.... ">. Vậy mà sao em vẫn ko thấy biểu tượng bis cũng như load SB. Em reset muốn banh máy lun òi. Trước giờ em chưa từng đăng ký gói dịch vụ bb nào, mà em chỉ xài 3G gói M25 thôi àh. Máy em 9650.Các bác chỉ giúp ạh. :(( :(( :((

2. petertinh

petertinh Đời bể dâu, ai biết sao ngày mai!

BB Model:
    Passport
    Bạn đăng nhập vào trình duyệt Browser không được à? Mình cũng vậy, đăng ký cho 2 máy nhưng 1 máy vào Browser được và 1 máy ko được chỉ qua wifi thôi. Nên máy ko vào bằng browser dung lượng dư quá nhiều gần 148MB :))

3. Bach_Long

Bach_Long New Member

BB Model:
    Bold 9000
    Đúng vậy đó bác, thế mới cay chứ. OM vẫn vô mạng 3G bình thường, Yh!, Face vẫn vô ầm ầm. Chỉ riêng anh Browser là tịt ngóm, làm muốn download 1 số phần mềm phải chịu. Tại phải thông qua Browser mới tải được. :(<br /><br />--- Added at 12/05/2012, 08:48 ---<br /><br />
    Máy bác đã chỉnh sang chế độ mạng 3G chưa, hay vẫn 2G?

4. pntri

pntri Member

BB Model:
    9650
    [/quote]Máy bác đã chỉnh sang chế độ mạng 3G chưa, hay vẫn 2G?[/quote]
    Em chỉnh cả 2 chế độ luôn rồi bác ạh. Vào host routing table->register now, nó báo registration mesage sent rồi im ru. Chẳng bít giờ làm sao cả.

5. Bach_Long

Bach_Long New Member

BB Model:
    Bold 9000
    Trước đó sim bác có đang sử dụng các gói dịch vụ nào ko? Và nếu có, khi đăng ký BIS km bác đã hủy các gói đó trước khi đăng ký BIS rồi chứ?

6. pntri

pntri Member

BB Model:
    9650
    Trước mình chỉ đăng ký M25 àh chưa sử dụng dịch vụ nào cho riêng bb cả bác ợ. Đăng ký bí có nhấtt thiết phải hủy luôn cả gói M25 ko bác? :-& :-& :-&

7. Bach_Long

Bach_Long New Member

BB Model:
    Bold 9000
    Đó là điều chắc chắn rồi bác. Bác ko hủy gói M25 đi, làm sao đăng ký BIS thành công được. Chia buồn bác rồi. :(

8. tranquyen07

tranquyen07 New Member

e bức xúc quá,2 ngày nay gửi tin nhắn đến số 999 đều không được,ngày hôm qua gửi 4 tin thì ko có tin nhắn nào về,đến tin thứ 5 thì có tn báo lỗi hệ thống,đến ngày hôm nay là tin thứ 8 rồi vẫn lỗi hệ thống,gét quá

9. pntri

pntri Member

BB Model:
    9650
    hix lần đầu đăng ký dv cho bb, ko biết nên không huỷ gói M25 tưởng ko liên quan gì nhau. Làm uổng mất 1 cơ hội trải nghiệm thử rồi, buồn đau đớn :(( :(( :(( . Cũng xin cảm ơn bác đã cho em biết điều này, may là đang khuyến mãi nên không phải tốn tiền ngu :)) :)) :))

10. Bach_Long

Bach_Long New Member

BB Model:
    Bold 9000
    Các bác đã đăng ký chương trình KM cho BB này cho em hỏi, sau khi đăng ký cú pháp như bác chủ 2pic nói thì được sử dụng gói entry. Vậy sau 7 ngày thì nhà mạng sẽ tự động chuyển sang gói BAS và trừ tiền 50% giá cước, hay mình phải soạn lại cú pháp Dk BAS gửi 999 vậy ạ?

11. petertinh

BB Model:
    Passport
    Ko cần đk lại, nhà mạng tự động trừ tiền luôn nhưng rất bưc xúc với việc free 7 ngày nhưng hết ngày thứ 6 kà trừ rồi làm mình ko kịp trở tay.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

12. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Yên tâm là đến khi sắp hết gói BAS nó sẽ thông báo, vì lúc đó nó đã thu được tiền rồi mà, còn bây giờ phải chộp bất thình lình chứ không chú lại HUY thì nó mất toi 7 ngày miễn phí mà không được gì à :D

13. petertinh

BB Model:
    Passport
    Em là nạn nhân đây. Đúng 0h của ngày thứ 7 sử dụng free, nghĩa là chưa hết 7 ngày nó trừ thẳng vào tài khỏan em làm ko kịp trở tay chưa kịp hủy.

14. parksonghiep

parksonghiep New Member

BB Model:
    8820
    8820 sài IMlite+ free chạy vèo vèo qua wifi...BIS với BES mất công. :mrgreen:

15. doibuon

doibuon New Member

BB Model:
    9700
    Của các bác hết hạn bị thu bao nhiêu vậy, hôm nay của em cũng hết hạn, đuợc giảm 50% nên nạp 50k máy báo không đủ tiền để đăng ký gói BAS

16. [P]n[Y]

[P]n[Y] Member

Sáng ngủ dậy vào YH ko được, nhìn thấy logo chùm dâu mất tiêu mới biết hết free. Ức ghê á! Đợt trước còn dùng gói MIU đến hết tháng lại đi dk gói free này giờ mất toi mấy chục mb free của gói MIU. Bó tay :(

17. abcd1232

abcd1232 Member

BB Model:
    8820
    Mới đăng ký hôm qua, số 1794. Có vẻ như ít người dùng quá, chắc chỉ được 2000 người đăng ký chứ không hết 20000. Tài khoản còn có 984 đồng không sợ nó trừ :D.

18. bienxanh2358

bienxanh2358 Member

BB Model:
    9810
    Cho đến sáng hôm nay thì gói cước KM1 đã tự động tắt ngúm, đăng ký lại thì nhận được thông báo "tên gọi dịch vụ KM1 không hợp lệ". Hic, đành rằng là free, nhưng cắt thì cũng nên thông sờ báo một câu chứ nhỉ. chán

Đang tải...