Hà Nội Fan bber cảm thấy thất vọng về Davis

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt BlackBerry' bắt đầu bởi Haunt, 6/1/15.

Chia sẻ trang này

1. Haunt Member
    BB Model:
    Z10+Passport

Số bài viết:
    78
    tôi biết đến Davis cũng nhờ bbvn và có xem qua sản phẩm của Davis cảm thấy thiết kế đẹp và tôi đã đặt mua 1 cái bao da passport vào ngày 27/12/2014 với giá tôi phải bỏ ra (400k bao da+ship 20k+22k tiền gửi).nếu mà nhận hàng thì gửi tiền là 450k (400k bao da+ 20k ship+30k phí thu hộ tiền).tôi cứ tưởng là gửi tiền trước thì mình sẽ nhận đc hàng sớm hơn.như bên Davis thông báo sau khi nhận được tiền thì sau 2 ngày mình nhận được hàng.và tới hôm nay tôi cũng chưa nhận đc hàng mà cũng chẳng thấy bên Davis hỏi mình đã nhận được hàng chưa?vì là tôi đặt hàng sát ngày nghỉ lễ nên tôi cũng biết là qua ngày lễ nhưng mà đến hôm nay tôi vẫn chưa nhận được hàng.Biết thế này tôi đã chẳng đặt tiền trước thì đã không phải mất thời gian ngồi đây viết lên dòng stt này...

Tags:
    lopmam thích bài này.
  2. phamduong007

phamduong007 Active Member

BB Model:
    z10
    jinzo vô trả lời khách hàng kìa bác.
    Note: chủ thớt nên phản ánh trong mục đánh giá xây dựng thương gia. Với lại vấn đề này mình nghĩ bạn nên gọi trực tiếp bên davis sẽ nhanh hơn.

3. Haunt

Haunt Member

BB Model:
    Z10+Passport
    Em cảm ơn góp ý của bác e sẽ chuyển qua mod đó

4. Vodafone

Vodafone Active Member

BB Model:
    Passport - Z3
    Muộn chút cũng bực mình thật
    Nhưng chất lượng giá phải tốt đúng như quảng cáo

5. anbanhmihp

anbanhmihp New Member

BB Model:
    8700-9000-9700-Q10
    bác giống mình, lần trước có đặt mua 1 miếng dán bên cửa hàng cũng gọi bảo 2 ngày sau có hàng. Mình đợi 1 tuần không thấy đâu, gọi hỏi thì kêu gửi rồi chắc sắp giao. Thêm 1 tuần nữa cũng không thấy đâu, gửi mail thì cũng kêu ship rồi, chắc bưu điện có vđề, thêm 1 tuần nữa hỏi lại thì kêu bđ qua giao mà nhà mình không nhận hàng( bên bđ ko gọi cuộc nào cho mình nhé ), kêu do mình chứ không phải do họ. 3 ngày sau thì có anh bđ qua giao hàng, check lại thì cửa hàng mới ship cách đó 1 ngày,trước đó thì không có lần ship nào khác từ cửa hàng cho mình. Lần đầu cũng là lần cuối mua hàng tại đó.

6. DTTH

DTTH Member

BB Model:
    z10
    Giống mình, gửi cái miếng dán da bị thẹo tùm lum, gửi lại miếng khác cũng vậy. Chờ gần 15ngay mới nhận đc. Viết mail complain thì chống chế đổ lỗi. Tức quá bảo nó khỏi mang qua luôn. Xem như 100k và 15 ngày vui vẻ của mình làm tiền ngu.

7. dvqntth

dvqntth Active Member

BB Model:
    Z10
    còn mình thỳ comment hỏi miếng dán da thế nào thỳ k thấy trả lời, bọn này rất khinh ng

8. thangbs

thangbs Active Member

BB Model:
    Q10 - Z30 - Passport
    Đang định đặt miếng dán da cho Passport của mình nhưng có khi phải nghĩ lại!

9. origamic

origamic New Member

BB Model:
    8320
    May quá em chưa gửi tiền

Đang tải...