Hỏi Evernote có tốt như trên iOS?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi thangben, 21/1/15.

Chia sẻ trang này

1. thangben New Member
    BB Model:
    9780

Số bài viết:
    26
    Chào các bác,

Các bác cho hỏi evernote trên bb10 có tốt như trên iOS ko ạ? em định làm con passport mà phân vân khoản này quá.

Em cảm ơn.

Tags:
  2. lopmam

lopmam Active Member

BB Model:
    BlackBerry z10 stl 2
    Theo mình thì bt. Không thấy # nhau mấy

thangben thích bài này.
  3. nmduc073

nmduc073 Well-Known Member

BB Model:
    Passport
    Mình chưa dùng IP bao giờ nên không biết. Còn trên BB thì mình thấy được. Tuy nhiên, mình thích đồng bộ Evernote và Remember hơn vì Remember có thể soạn thảo offline.

thangben thích bài này.
  4. BlueSky2008

BlueSky2008 Well-Known Member

BB Model:
    Classic no Android
    Mình đang dùng Remember và Evernote trên Passport rất hài lòng. Nhờ bàn phím qwerty nên ghi note và hỗ trợ shortcutkey từ bàn phím nên nhấn và giữ 1 s là ứng dụng chạy ngay rất tiện

Nếu dùng chỉ cho mình thì Remember hay hơn Evernote vì nó sync tất cả Notes về máy mình còn Evernote thì mở cái nào thì nó mới sync.
    Nhưng Remember có yếu điểm đó là khi mình mình muốn share notes của mình mà notes có hình ảnh thì sẽ không share full được vì Remember xem hình ảnh là file đính kèm trong Notes nên ko cho share hình ảnh.
    Vì vậy 99% hình dùng Remember còn 1% dùng Evernote cho việc share note thôi.

thangben thích bài này.
  5. nmduc073

nmduc073 Well-Known Member

BB Model:
    Passport
    Evernote thì mình dùng trên laptop để ghi chép. Còn đthoại là remember. Thằng Rem có cái dở là nếu viết dài nhưng lại không có search trong nội dung, phải cuộn xuống.

Đang tải...