[event Độc] Trợ giúp: Danh sách ứng dụng đã nhờ trợ giúp. Tổng cộng 19 Hàng Độc lẫn không độc

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi kahcisco, 6/7/12.

Chia sẻ trang này

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Re: [event Độc] Tam Anh trợ giúp - anh em chờ TAM ANH post 10 app nhé

@katori @kimcuong1711 XIn lỗi 2 bạn nhưng ở topic này mình ko nói đến cái "tôi" của mình :) Mình hoàn toàn ủng hộ việc post app, game, theme, nhưng mình ko ưa cái cách cứ phải lập 1 topic trước rồi chờ mọi người đoán, rồi hứa hẹn thời gian post. như vậy 1 app sẽ tốn bao nhiêu tài nguyên của diễn đàn để post lên? Hãy nhìn gương như anh wetfoot, anh vnbb, các mod của diễn đàn và các thành viên gạo cội, họ post có bao giờ phải làm thế ko?
    Mình chẳng có gì nổi tiếng, mình ko post app, game, theme gì cả, có chăng nhiều người biết đến mình vì mình chém gió spam nhiều thôi :)
    @kimcuong1711 Theo như ý bạn có quote đoạn mình viết, ý bạn là chủ thớt có tin tưởng nhờ mình post bài cho AE diễn đàn, thì bạn nên xem lại,thứ nhất: 3 người đầu tiên mà chủ thớt chọn post app ko có tên mình (vậy mình đc tin tưởng ở điểm nào?) Thứ 2: Sau comment đầu tiên của mình, chủ thớt tự nhiên bảo gửi cho mình app với lý do "ko tặng mà bảo mình post cho mọi người", vậy mình là cái gì của chủ thớt mà mình phải post hộ? chủ thớt ko có tay à mà mình phải giúp? chủ thớt đã hỏi ý kiến mình nhờ mình post chưa mà có quyền nói mình thế?
    @all Ở đây mình ko so sánh chủ thớt với bất cứ ai, cũng ko nói mình đã làm đc gì cho diễn đàn, mình hoàn toàn ủng hộ việc post thật nhiều phần mềm cho diễn đàn, đưa diễn đàn trở thành 1 4rum mạnh, nhưng mình ko ưa cái cách post của chủ thớt, thế thôi, ý kiến cá nhân và mình ko bắt bất cứ ai phải có suy nghix như mình :)

2. h3r0_z3r0

h3r0_z3r0 Active Member

BB Model:
    Bold9780+Z10+Z30

Oài. Vì những cái app gọi là "kịch độc" mà 4rum sắp thành cái chợ rồi. Ae ai cũng yêu BB. Có thì post lên chia sẻ. Cứ tạo những bài như thế này để rồi như thế này mất tình cảm.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. kimcuong1711

kimcuong1711 Member

BB Model:
    9700

@Galaxyxxz! Mình hoàn toàn hiểu ý bác. Cái cách mà bác chủ thớt thể hiện xem bác giống như một tay say của bác ấy! Nhưng mình thật sự không hiểu tại sao giờ phút cuối cùng bác chủ thớt lại thêm tên bác vào danh sách. Đó là ý gì? Tại sao lúc đầu chỉ có Tam mà giờ cuối lại thành Tứ.
    Vấn đề cốt lỗi và duy nhất ở đây mình muốn trao đổi với bác và all là mọi người hãy cố gạt bỏ cái tôi của mình vì lợi ích chung của Diễn đàn.
    Nói thật với các bác chứ mình muốn được bác chủ thớt nhờ giống như 4 bác trên vậy nhưng có được đâu he...he...!

4. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700

Chẳng có ý gì cả, vì vừa rị mọ kiếm đc thêm 2 hàng độc. Với phần xưa nay mình làm việc theo phong cách càng khó hiểu càng tốt :) thế mới gọi là dụng độc.

Vì câu nói này, gửi thêm cho Galaxyxxz thêm 10 hàng độc nữa. Nhờ galaxyxxz post giúp. Thuốc men bác sĩ sẽ hỗ trợ :) Apps Hàng Độc đang trong khâu chuẩn bị, xem ra sắp hết hàng độc rồi vì AW đã được lục tung lên

Quyết định post hay không post là do chính mình mà Galaxyxxz :)<br /><br />--- Added at 08/07/2012, 21:56 ---<br /><br />
    đã pm cho Never say no bài viết 3 app một cách hoàn chỉnh, việc cần never giúp là copy và paste vào topic mới là xong :)

Hãy cho mình thấy ý nghĩa của nickname của bạn, Never say no

5. letuongkha

letuongkha Member

BB Model:
    9780 vs 8310

Mọi chuyện ngày càng phức tạp vì hai bên vẫn chẳng cố hiểu nhau. Thôi thì cùng ý tốt chỉ có cách thể hiện không hợp ý nhau, mong MOD sớm close topic và anh em không comment để tránh hiểu lầm thêm.

6. pat.vietnam

pat.vietnam Member

BB Model:
    9900R

:)) ông chủ thớt chắc trước đây cầy Ngũ Độc trong Võ Lâm Truyền Kỳ nên nó ám vào người :)) khổ thân mấy bác kia bị lão 5độc này để mắt truyền thụ các bí kíp của ông ấy nên có ko muốn cũng không thoát được đâu :))

mà ai cũng biết, học võ công ai chẳng muốn học võ công chính phái như "hàng long thập bát chưởng" hay "nhất dương chỉ" ai ai cũng biết - danh trấn đầy Film ảnh :)) chứ mấy ai muốn học "bách độc xuyên tâm" với "ngũ âm trảo" :(( :(( ... ha ha ha nên mấy người được trọn như kiểu mấy người nhân tài có căn cơ, cốt cách mà chính và tà đều muốn nhận làm truyền nhân... ha ha bỗng dưng trở thành truyền nhân của Ngũ Độc Giáo chủ.....

nhưng các bạn nên chú ý, có dù là võ học của Ngũ độc nhưng nếu người được truyền thụ là bậc chính nhân quân tử thì các võ học đó đều có ý nghĩa trừ gian hành đạo, cứu giúp người yếu, mang lại Hạnh phúc cho các BBers... :)) :)) :)) thì võ nào cũng là võ, bởi vậy hãy vui vẻ mà tiếp nhận và sử dụng nó cho đúng cái tâm của một BBers với ACE trên BBVIETNAM :D

7. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Re: [event Độc] Trợ giúp: Danh sách ứng dụng đã nhờ trợ giúp

Tổng cộng 19 Hàng Độc lẫn không độc cần 4 vị trên post lên forum.

Nếu 4 vị trên post đủ và đúng app đã nhờ đúng người post, mình xin gửi tiếp container Hàng Độc Địa tiếp theo và cũng là cuối cùng

Danh sách đã được cập nhật tại post 1 :)

Chúc vui

--- Added at 08/07/2012, 23:26 ---

đọc vào rất thâm sâu và rất đúng ý mình nói nhất là đoạn cuối :) thì võ nào cũng là võ, bởi vậy hãy vui vẻ mà tiếp nhận

Và cho tới hiện giờ vẫn chưa có Hàng Độc nào trong số 19 app được post lên<br /><br />--- Added at 08/07/2012, 23:29 ---<br /><br />
    Close gì em, anh có kỳ kèo gì với 4 vị đó :) mặt khác còn đưa app nhờ post Hàng Độc mà :) em đọc lại bài post của Patvietnam phía trên đi. Chú ấy như đi sâu trong bụng người khác vậy :)

8. nmcnd

nmcnd Member

BB Model:
    9630
    Tôi thấy chủ pic không tôn trọng những người bị nhờ, khi không hỏi trước ý kiến của người ta đã rùm beng lên. Mình cũng không thích kiểu khua chiêng gõ mõ, đánh trống la làng để thể hiện mình. Đành rằng cậu không ép người ta nhưng với cái cách nói ấy phải tôi thì tôi sẽ Never_say_yes. Thân!

9. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    4 bạn trên có quyền từ chối mình đang rất muốn nhờ bạn cho lần hàng độc tiếp theo đây, bạn có tự dùng và không post cũng được :) tùy ý bạn
    Xin cảm ơn

Tính mình vậy ai càng không thích mình , mình lại càng muốn kết giao

Hiện giờ app độc ngày càng ít, mấy nay lục tung AW lên cũng không thấy

10. nmcnd

nmcnd Member

BB Model:
    9630
    Chắc mình vẫn dùng thử thôi :D nhưng vấn đề post về nói thì như đã nói ở trên nhé

11. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Vậy thì bạn chỉ biết lo thân mình và không chia sẻ ???

OK đã hiểu vấn đề

12. nmcnd

nmcnd Member

BB Model:
    9630
    Bạn muốn hiểu sao thì hiểu nhưng tôi không muốn post bài về những ứng dụng mà bạn gửi. Đơn giản thế thôi, người khác nhở hoặc tự tôi tìm thấy lại là chuyện khác

13. kahcisco

kahcisco Member

BB Model:
    9700
    Vậy thì bạn không có tính cộng đồng??? Bạn muốn nhận chứ không muốn cho??

14. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Các bạn càng ngày càng sa đà vào tranh luận những thứ không liên quan đến ứng dụng rồi. Tạm thời CLOSED topic, tránh "xung đột leo thang" nhé :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Đang tải...