[English Zone] Bạn muốn nâng cao trình độ tiếng anh với chiếc BlackBerry của mình?

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi dohuyhoang8, 2/3/13.

Chia sẻ trang này

1. dohuyhoang8 # Team BlackBerry
    BB Model:
    99 + PB + BB10

Số bài viết:
    503

Chào các ban,

Như nhiều bạn ở đây, mình cũng thích học tiếng anh, cũng như có điề kiện chia sẻ niềm vui đó cùng với mọi người, thi thoảng mình có tham gia các 4f tiếng anh. Và mình tin rằng trên BlackBerry của các bạn không có dưới 3 bộ từ điển Anh Việt, Việt Anh và Anh Anh (Chưa kể các từ điển như China, Japan, Germany, Italia, France,...). Tuy nhiên, nếu bạn không có được những người bạn nước ngoài thường xuyên để cùng chat, talk,...thì mình nghĩ trong giới BlackBerry hiện nay cũng có nhiều Group như vậy, mình gần đây có biết một Group mà có quy định là "Text, Voice.....English only", chính điều này khiến người tham gia phải bằng mọi giá dùng vốn tiếng anh của mình để đàm thoại và tiếp chuyện.

HIện tại có 5 phòng để chúng ta thảo luận về từng mảng nhỏ (duy nhất phòng Grammar các bạn có quyền dùng tiếng việt để hỏi)

Thêm nữa, theo mình được biết Admin của Group đã mời 1 người bạn hiện đang sống ở bên Mỹ, là một người Mỹ, cùng dùng BlackBerry và join vào Group để cùng nói chuyện và tăng khả năng Pronunciation của các thành viên trong Group.

Nếu bạn muốn Chat English, Talk English với những người cùng niềm đam mê, và nhất là thông qua chính chiếc BlackBerry yêu quý của mình thì mình nghĩ bạn nên biết đến Group này.

Ps. Admin của Group khá "nghiêm khắc" nếu bạn vào đó với mục đích phá rối, ko tuân thủ những nguyên tắc chung thì ngay lập tức được kick out ^^

Đây là Barcode

Enjoy it :-bd

Tags:
  2. mitvan

mitvan Member

BB Model:
    8900
    òa cho em 1 suất nhé :">

3. dohuyhoang8

dohuyhoang8 # Team BlackBerry

BB Model:
    99 + PB + BB10
    @mitvan cứ quét barcode của admin hoặc add theo mã pin đó nhé, hiện nay Group đang sinh hoạt với khoảng 23 thành viên :-bd

4. dohuyhoang8

BB Model:
    99 + PB + BB10
    trùng bài come bên dưới.

5. dohuyhoang8

BB Model:
    99 + PB + BB10
    Hiện tại do EnglishBBM Group 1 đã full members (30 mems) nên Admin Group đã tạo thêm một Group nữa để những bạn quan tâm mà chưa Join vào được có nơi để thảo luận. Bạn nào muốn chat&talk thì scan barcode của Group EnglishBBM2 này nhé:

Nếu bạn bị Fail khi ask to join thì bạn add pin: 26075F0A để nc với admin của 2 group nhé

6. rosegarden

rosegarden Member

Cảm ơn Hoàng nhé! :-bd

7. steven19

steven19 Member

BB Model:
    9650
    đã gửi lời mời, hy vọng sớm đc join :D. Pin mình là 330F6708

Đang tải...