Hà Nội đồng hồ các hãng cao cấp và các đồng hồ thời trang mới

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt khác' bắt đầu bởi ua123, 10/7/14.

Chia sẻ trang này

1. ua123 New Member

Số bài viết:
    20
    Bạn nào đang cân nhắc mua quà tặng có thể xem lựa chọn mấy chiếc sau đây nha: Mình ở Nhà số 17, nghách 23/12A, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, số điện thoại 0913 541 ba chín tám (Long sn 80).

ĐỒNG HỒ SEIKO VELATURA ADVANCED YACHTING TIMER GENTS WATCH SPC005P1. Giá: 1.360K: Mặt kính Crystal Sapphire, Mặt hình: Tròn, Vật liệu mặt: TiCN mạ Bezel (Bezel vật chất: bằng thép không rỉ), Đồng hồ bấm giờ 1 giây – Khả năng đo: 29’59 – Chế độ đo: Thời gian đã trôi qua – Hiển thị ngày – Giờ hiện hành thông thường, chạy rất chính xác ạ. Xem chi tiết trên website: http://kinhmatdongho.com

Tiêu chí của cửa hàng là THỜI TRANG - CHẤT LƯỢNG - GIÁ TỐT - TẬN TÌNH Cửa hàng buôn bán để phục vụ anh chị em cô bác online nên rất mong được mọi người ủng hộ. Các bạn ở khu vực Hà Nội có thể đến tận nơi xem hàng tại đại chỉ nhà. Và tất nhiên giá mà mình đưa ra là giá thấp nhất trên thị trường ( điều này các bạn có thể tham khảo ở tất cả các cửa hàng bán đồng hồ ở Hàng Đào , Bà Triệu, trên các diễn đàn buôn bán khác) vì nguồn hàng mình có được là lấy tận gốc

Cảm ơn các bạn đã đọc tin

Sửa lần cuối: 10/7/14
  2. ua123

ua123 New Member

ĐỒNG HỒ NAM ARMANI AR1648 VS35054, Giá: 1.360K: Mặt kính cứng chống va đập, Mặt hình: Tròn, Đồng hồ nam Armani AR1648 VS35054 của hãng Emporio Armani không chỉ mang trong mình vẻ đẹp lịch lãm và sang trọng mà còn bộ máy đo đếm thời gian bền bỉ từ nước Ý. Toàn bộ sản phẩm đều được làm bằng thép cao cấp, sử dụng kĩ thuật mạ ion tiên tiến giúp cho dây và vỏ của đồng hồ luôn sáng bóng, chống lại các tác nhân gây hại từ môi trường.Thiết kế mang vẻ đẹp từ sự tinh tế, đơn giản và phù hợp với mọi người mọi lứa tuổi là một trong những sản phẩm hot nhất năm của thương hiệu Armani dành cho phái mạnh. Lựa chọn cho mình một chiếc đồng hồ yêu thích, cùng với sự kết hợp hoàn hảo giữa trang phục và phụ kiện sẽ khiến bạn thật sang trọng sành điệu và thời trang. Xem chi tiết trên website: http://kinhmatdongho.com

Đang tải...