Đôi điều mong muốn

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp - Xây dựng' bắt đầu bởi huytk1, 17/10/11.

Chia sẻ trang này

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huytk1 Member
    BB Model:
    8820

Số bài viết:
    122
    Gửi Admin!
    Cám ơn diễn đàn bbvietnam.com đã tạo một san chơi mới cho anh em đam mê blackberry!
    Cảm ơn rất nhiều! Chúc các bạn luôn mạnh khoẻ và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.
    Hà Nội, ngày 17 tháng 10 năm 2011
    Huytk1

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

Tags:
  2. Cuddas

Cuddas Active Member

Đề nghị bác chủ nên thẳng thắn, bác nói thế dù có hay k người ta dễ hiểu nhầm bbvietnam, vì vậy nên nêu lí do.
    Em chỉ giả sử thôi, cho dù bbvietnam làm gì đi nữa, kiếm tiền đi nữa cũng là chính đáng, để xây dựng 1 diễn đàn như thế này theo em biết anh admin đã tự mình bỏ tiền túi ra đó. Và với thành tích như hiện tại thì âu cũng đáng chứ.
    Còn nữa, thử hỏi bác con người có sống được bằng lòng đam mê được k? Còn cơm áo gạo tiền nữa, bác làm được gì với một cái bụng rỗng, bác là gì mà đòi hỏi người khác dựng cho mình một cái sân để vào chơi, bác chơi miễn phí nhưng tiền, công sức, thời gian.. xây dựng cái sân đó là của ai? Của bác chắc?
    Đôi lời, thân

3. DungSherlock

DungSherlock Moderator

BB Model:
    8700+9780+9320+PB
    Chào @huytk1: Cám ơn huytk1 đã có ý kiến với forum, tuy nhiên mong bạn nói rõ ý để tránh hiểu nhầm không đáng có ở đây bạn nhé! Forum này được lập ra như một "sân chơi" (theo cách huytk1 đã nói) để phục vụ cho "cộng đồng" yêu thích BB nên mọi điều trên forum này luôn thể hiện tính minh bạch và sự rõ ràng trong thông tin cũng như các hoạt động liên quan đến tài chính (nếu có). Mong là huytk1 sẽ hiểu được thành ý của mình. Một lần nữa cám ơn huytk1! Và sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc cho bạn hài lòng :)

4. Never_Say_No

Never_Say_No bbvietnam.com

BB Model:
    Z10 - X10
    Diễn đàn nào cũng cần phải có kinh phí để duy trì và phát triển. việc kinh doanh, lợi nhuận dựa trên nhiều yếu tố: đấu giá chủ đề dính trong box mua bán, tài trợ từ những tổ chức có điều kiện, kinh doanh quảng cáo trên diễn đàn, v.v...Việc này hoàn toàn tốt để diễn đàn ngày càng hoàn thiện và phát triển hơn. Bạn Huytk1 không nên nói chung chung như vậy, dẫn đến sự hiểu lầm không đáng có.

5. huytk1

huytk1 Member

BB Model:
    8820
    Thanks all! Chúc mọi gnuwowif luôn luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

6. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Vào muộn chẳng hiểu gì cả :|

7. huytuong_nguyen

huytuong_nguyen New Member

BB Model:
    8800
    cũng ko hiểu mấy :-bd :-bd :-bd :-bd

8. vnbb