Đặt lịch trên calendar

Thảo luận trong 'BlackBerry Bold' bắt đầu bởi microchip, 4/9/14.

Chia sẻ trang này

1. microchip Member
    BB Model:
    Playbook

Số bài viết:
    139
    Mình đang dùng BB9780 có vấn đề thế này, mình sẽ có lịch hẹn vào ngày thứ 4 hàng tuần lúc 12h từ 4/9 đến 21/12. hiện giờ mình cứ phải add từng ngày vào rất là mất thời gian, xin hỏi các bạn ai có cách nào có thể vài thao tác đơn giản để add tất cả các ngày thứ tư đúng theo thời gian như trên vào calendar không? xin cảm ơn.

Tags:
  2. microchip

microchip Member

BB Model:
    Playbook
    Mình đang dùng BB9780 có vấn đề thế này, mình sẽ có lịch hẹn vào ngày thứ 4 hàng tuần lúc 12h từ 4/9 đến 21/12. hiện giờ mình cứ phải add từng ngày vào rất là mất thời gian, xin hỏi các bạn ai có cách nào có thể vài thao tác đơn giản để add tất cả các ngày thứ tư đúng theo thời gian như trên vào calendar không? xin cảm ơn.

3. microchip

microchip Member

BB Model:
    Playbook
    huhu help me.........

4. S.Duc

S.Duc Active Member

BB Model:
    9900
    Nếu mình nhớ không nhầm thì nó có phần repeat, bạn chọn every week là ok mà.

Sent from my Z10 using Tapatalk 2

microchip thích bài này.
  5. microchip

microchip Member

BB Model:
    Playbook
    ahahah mình đã làm được rồi, cảm ơn mọi người, khi add appointment thì phía dưới có phần recurrency để lặp lại theo thời gian qui định thế mà mình không biết, xem trên youtube có 1 clip hướng dẫn, thế mà không biết, bb có nhiều cái phải tìm hiểu thêm,.thanks, xin mod close thread dùm.thanks.

Đang tải...