[Đã có Kết quả] Đăng ký nhận vé mời tham gia ngày hội BBM Dance cho thành viên BBVietnam

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi vnbb, 13/6/12.

Chia sẻ trang này

1. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
    @vienvee mình có thấy bạn đã được mời trên Fan page ở FB. Bạn kiểm tra lại xem sao?

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    :D Hay thật đó, cả 2 người "trúng số may mắn" thì đều có trong danh sách 10 người được chọn trên FanPage rồi mới kinh chứ

@letuongkha & @vienvee : các bạn có muốn nhường xuất ở đây cho 2 bạn khác không?

3. Never_Say_No

Never_Say_No bbvietnam.com

BB Model:
    Z10 - X10
    Đúng rồi cả 2 người đều có trong danh sách vé mời part của blackberry VN, 2 bạn hãy nhường may mắn này lại cho người khác nhé. ;). Thêm bạn thêm vui.

4. vienvee

vienvee Member

BB Model:
    9900 vodafone
    e đã liện hệ email với bác @vnbb rồi các bác ạ... :|<br /><br />--- Added at 15/06/2012, 23:33 ---<br /><br />vé mời trên fanpage e sẽ nhường lại cho bạn của e...còn vè mời bên bbvn e sẽ nhận...may mắn quá cũng khổ gê!

5. letuongkha

letuongkha Member

BB Model:
    9780 vs 8310
    Cảm ơn BBvietnam nhiều lắm, mình đã đăng kí qua mail letuongkha@gmail.com rồi, tại cũng may mắn có tên bên fanpage rồi nên mình xin phéd9u7o9c5 nhường lại cho thằng bạn thân đi cùng, 2 thằng đều đam mê BB lắm ^^<br /><br />--- Added at 16/06/2012, 10:00 ---<br /><br />Thành thật xin lỗi mọi người vì đã không thể nhường lại thêm một vé cho anh em, mong anh em chưa có vé sẽ sớm lấy được vé trên fanpage và BBVietNam sẽ có nhiều vé cho anh em 4rum ^^

6. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
    Chúc @vienvee @letuongkha cùng các bạn thân vui với BBM Dance. Hẹn gặp các bạn!

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

7. nhanthanh

nhanthanh Member

BB Model:
    9780
    3 ngày nữa là tới đại hội BB rồi, chúc anh em vui nha.

Đang tải...