Tips [Có thể bạn đã biết] Thoát hoặc quay lại màn hình trước trên ứng dụng Android khi đã ẩn thanh bar

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi Nguyen Thien, 26/6/15.

Chia sẻ trang này

1. fuyin

fuyin Active Member

BB Model:
    Passport
    hay quá, cái vụ này hữu ích quá đi

2. Hiệp Thiên

Hiệp Thiên New Member

BB Model:
    z3-q10
    Khá là hay đấy chứ. rất là tiện :D

3. nganinho

nganinho Active Member

BB Model:
    Passport
    Mình nghĩ anh em diễn đàn nên edit lại, để source rõ ràng. Các bạn copy nguyên text và đổi hình ảnh, thế là thành post của các bạn ?

Gửi bạn chủ thớt, Chuyện chia sẻ thông tin là điều mà vinaberry.com hoàn toàn thoải mái, nhưng đề nghị có sự tôn trọng thích hợp. Bài viết dù gì cũng có sự đầu tư và tâm huyết của một member từ VNBR. Bạn nên nhắc đến họ nếu như bạn muốn copy.

Gửi đến ban quản trị, các bạn nên có hành động thích hợp trước khi approve bài từ thành viên. Nếu bài từ nguồn khác, mình không có ý kiến, nhưng đây là bài từ blog của mình, đề nghị nên trích dẫn nguồn gốc trên bài viết.

Nganinho.

banbeit, mndat175vinhlinhnet thích bài này.
  4. banbeit

banbeit Active Member

Cộng đồng BB chia sẻ thông tin là điều tốt, để cùng nhau phát triển nhưng người chia sẻ cần phải ghi rõ nguồn thông tin để tôn trọng tác giả. :)

5. newcommer

newcommer Well-Known Member

Mình xem link của bạn thấy hình khác, nội dung khác, có giống gì đâu. Ah, có tiêu đề gần giống :D
    Đúng rồi, nhưng sao mình đọc bài #1 với cái link của bạn kia nói là "nguồn" mà chẳng thấy giống nhau tí nào nhỉ. Có chăng là giống nhau về ý tưởng, cùng viết về thao tác vuốt để back, nhưng cách vuốt 2 bài cũng khác nhau, người vuốt chéo, kẻ vuốt ngang :P

6. nganinho

nganinho Active Member

BB Model:
    Passport
    Bạn không đọc comment của chủ thớt à ??

Anh em bber cả, mình không muốn bình luận gì thêm!

7. Nguyen Thien

Nguyen Thien Active Member

BB Model:
    z10
    Cảm ơn các bạn bên Vinaberry đã góp ý! :)

Đang tải...