Có hay không Facebook và RIM hợp tác với nhau và cùng cho ra mắt Facebook BlackBerry Phone ?

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi petertinh, 26/12/12.

Chia sẻ trang này

1. agram3000

agram3000 New Member

BB Model:
    8700
    em cũng dùng face như bao người khác, nhưng cách dùng thì khác đa số. em không nói tất tần tận, nhưng hầu hết facebook chỉ là nơi mà người ta tự sướng, thể hiện, chỉ biết tới mình, không quan tâm người khác làm gì... dù lớn tuổi hay trẻ tuổi hãy check lại cái này:
    -ăn cái gì là phải chụp hình trước khoe lên face.
    -trước khi đi ngủ là phải lên face làm câu: đi ngủ quá, mệt thật đấy (toàn cỡ 2-3h sáng :| ), đi học về thì đăng lên face: phù, đã về...
    -chơi game trên face, toàn trò nhảm nhí
    -câu like (mà không biết để làm cái l gì thế) thậm chí còn đăng những tin bài sai sự thật, ảnh hưởng đến cuộc sống của chính những người tốt, mà vì mấy cái like đã bị làm sai lệch.
    -mà mấy thằng trẻ trâu thì cứ thấy là like , ngu khỏi nói, không biết phân biệt thật hay giả nữa...
    còn rất là nhiều, chỉ không muốn nói ra thôi, mấy phần tử mà ngày ngày, giờ giờ lướt face mới là có vấn đề đó. :|

nói gì thì nói, face vẫn là một kênh thông tin truyền thông quảng bá nên các tổ chức phải tận dụng. thực ra đăng quảng cáo hay tin bài trên face thì không thu hút được nhiều, thử hỏi chính lòng mình xem có ai hay quan tâm đến những tin bài quảng bá trên face, hay chỉ nhăm nhăm tìm chỗ để chém (không biết chém cái gì, tuỳ từng phần tử)

2. ryanred

ryanred Active Member

Vậy bạn nói quy chụp như thế thì ai không nóng tốt nhất là đừng có nhừng phát ngôn như thế nữa bạn nhé. thân ái

3. petertinh

petertinh Đời bể dâu, ai biết sao ngày mai!

BB Model:
    Passport
    Vui lòng không bàn luận các vấn đề không liên quan trong topic này nhé.Đó Quyền tự do của người khác, họ muốn làm gì thì mặc họ không nên "quơ đũa cả nắm" như thế nữa.

@ryanred, không nên quote một comment dài như thế nữa em nhé.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

4. ryanred

ryanred Active Member

cảm ơn anh đã nhắc nhở ạ. thông cảm hix em lỡ tay

5. demonix

demonix Member

BB Model:
    Z10-9900-9000-8700
    :)) nếu thực sự RIM phát hành máy giống cha cha kia thì mình đảm bảo em BB 10 có phím kia sẽ có ngay 1 xuất trong bảng xếp hạng top 10 những điện thoại xấu nhất năm 2013 =))

6. manh11k

manh11k Member

BB Model:
    9700
    Mình không hiểu dựa vào đâu mà mọi người nhìn đc 2 con này giống nhau nữa. Không thấy có bất kì điểm gì giống, ngoài cái nó cũng có hình na ná chữ nhật giốgn nhau. Hix

7. PhuongSmith

PhuongSmith Active Member

BB Model:
    8830
    Nếu chiếc này ra đời thì nó có thể gọi là thảm họa :))

8. BB_9900

BB_9900 Member

BB Model:
    9900
    Nói chung mỗi người 1 cách nhìn cái đẹp riêng! Mình thì thấy tất cả những mẫu Blackberry không chính xuất hiện trong time vừa rồi đều xấu cả! Nếu nó là sản phẩm thật thì mình sẽ nhận định RIM đang có 1 bước lùi trong thiết kế! Nhưng mình vẫn mong đợi nó ra mắt sẽ khác! Cái mình mong đợi chính là ở HDH mới! Hy vọng nó sẽ không quá vội mà bị què quặt! Cứ thấy Windows and windows phone update vá lỗi mình lại lo sợ BB10 sẽ vậy! Mong RIM đã sẵn sàng!
    PS: mình nghĩ người có văn hóa là người biết cách tôn trọng suy nghĩ và sở thích của người khác! Để có được 1 diễn đàn tốt nhưng người tham ra phải có văn hóa!

9. tonynguyen91

tonynguyen91 Member

BB Model:
    Z10 - 003
    nếu BB mà như thế kia thì mình cũng không thick.nhưng mình cũng không thick câu "trẻ Trâu " của bạn

10. ryanred

ryanred Active Member

dừng bới móc nữa bạn dừng ở đây nhé

11. tndoubleh

tndoubleh Well-Known Member

BB Model:
    9971x878329k89PB
    @mrsnake để sở thích cho mấy em khác khoái nữa chớ bác :D :P mỗi thím một sở thích mà, gọn nhẹ thanh thoát thế này cơ mà, chắc hàng thủ chuyên ngành cho mấy thím kiếm tiền trên FB o:-)

12. boyplayhon

boyplayhon New Member

BB Model:
    bb8900
    chỉ là cái điện thoại china bọn nó photoshop thêm chữ blackberry thoi mà

13. kebono

kebono Active Member

BB Model:
    z10
    Nói thật là em này là bản sao tái thế của htc cha cha =)) =)) =)) =)) :))

Đang tải...