Chuyện tình Q và Z

Thảo luận trong 'Kỷ niệm vui - buồn cùng BlackBerry' bắt đầu bởi Loki, 22/9/14.

Chia sẻ trang này

1. Loki Well-Known Member
    BB Model:
    Q10 love Z10

Số bài viết:
    785
    Mẩu chuyện cười ngắn ngắn "đạo" lại ý tưởng, viết đọc cho vui
    Nhật ký Z10:
    Bạn trai của mình nhất định đang có chuyện gì. Chiều nay hai đứa ngồi cafe, mình có điện thoại của bạn thân nên buôn cũng lâu. Lúc quay lại thấy anh ấy buồn buồn. Sợ anh ấy nghĩ mình nói chuyện với người con trai nào khác nên mình ngồi xuống cạnh, cầm tay anh ấy và giải thích cuộc gọi của đứa bạn. Anh ấy ra hiệu không cần nói và ngồi im lặng. Mình hỏi anh ấy có chuyện gì. Anh ấy chỉ bảo không có gì rồi lại trầm ngâm. Mình thực sự không muốn nhìn cái vẻ mặt anh ấy như thế 1 chút nào. Muốn thay đổi không khí nên bảo anh ấy đèo mình chạy vòng vòng ngoài đường. Mình ôm anh ấy, nhưng anh ấy vẫn không chút thái độ vui vẻ nào. Mình bảo, nếu không thích đi thì anh đưa em về. Anh ấy vòng xe về phía đường nhà mình. Vậy là anh ấy không thích đưa mình đi chơi thật ư? Không khí giữa hai người thật căng thẳng. Gần tới nhà mình, bảo anh ấy dừng xe rồi hôn tạm biệt, cũng không thấy anh ấy hào hứng đáp lại như mọi khi. Mình quay nhanh đi về nhà không cho anh ấy biết mình đang khóc. Và giờ đây mình vẫn còn khóc nhiều hơn vì anh ấy nói chuyện qua BBM rất chậm. Hẳn là anh ấy còn bận nói chuyện với người khác. Nhất định mai mình sẽ phải hỏi rõ chuyện này.
    Nhật ký Q10 :
    Tưởng hôm nay ra bản leak 10.3.1. Ngồi cafe chờ suốt chiều thì có xác nhận là tin đồn thất thiệt. Tối về cố tìm tin tức khắp nơi cũng không thấy gì. Buồn!

Tags:
    vnbb, bbvnNewswetfoot thích bài này.
  2. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
    Thế phải chờ tiếp rồi @@

3. bbvnNews

bbvnNews Well-Known Member

BB Model:
    9900
    Có bác nào giống "chàng Q10" này không? :D