Chúc mừng người may mắn event "Quà cho HSSV: BlackBerry PlayBook WiFi only 64GB"

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi ndthuytrang, 13/4/16.

Chia sẻ trang này

1. ndthuytrang Moderator
    BB Model:
    Passport

Số bài viết:
    1.223

Đầu tuần, diễn đàn có tổ chức một sự kiện nhỏ với mong muốn "tiếp bước mùa thi" cho các bạn HSSV :). Và hôm nay chúng ta đã tìm ra người may mắn nhất. Chúc mừng bạn có 3 số cuối của CMND là 067 - Kết quả quay là 70 nhưng không có ai trùng chính xác, mình lấy số cận nhất với kết quả quay được.

Bạn gửi PM (tin nhắn hội thoại) của diễn đàn cho mình thông tin của bạn gồm:
    • Ảnh chụp cmnd gốc (rõ số cmnd và họ tên trùng với các thông tin bạn cung cấp trong comment của bạn.
    • Ảnh chụp thẻ học sinh - sinh viên (rõ thông tin + trùng thông tin của bạn)
    • Thông tin nhận quà: Họ tên + Địa chỉ nhận + SDT (bạn ở các tỉnh thành ngoài TP.HCM mình sẽ ship)
    • Nếu ở trong khu vực TP.HCM: Như đã nói từ trước, mình không ship - Vui lòng đến gặp mình trực tiếp giờ hành chính các ngày từ thứ 2 - thứ 7 hàng tuần, vui lòng gọi trước, mình sẽ xác nhận qua tin inbox cho bạn nhé.

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    huynhvu9780 thích bài này.
  3. Phan Văn Khánh

Phan Văn Khánh New Member

BB Model:
    Z10-01
    065 :(

4. luka

luka Well-Known Member

BB Model:
    PRIV and Z30
    Chúc mừng

5. quangphat2905

quangphat2905 New Member

BB Model:
    9900
    Mình theo dõi chủ yêu diễn đàn cũng đã lâu nhưng chủ yếu đọc tin tức.Tham gia Event cho vui không ngờ mình lại trúng phần quà của diễn đàn.Mình cảm thấy rất vui, món quà này rất có ý nghĩa với mình đặc biệt còn đang là HSSV.
    Cảm ơn chị ndthuytrang và diễn đàn bbvietnam đã tạo ra Event đặc biệt này.Chúc chị luôn khoẻ và thành công.Mong diễn đàn ngày một phát triển hơn.
    Cảm ơn mọi người!

ndthuytranghuynhvu9780 thích bài này
  6. svalmta

svalmta New Member

BB Model:
    9930
    Chúc mừng bạn nhé !

7. huyphustore

huyphustore Member

BB Model:
    22222
    chúc mừng bạn nhé

8. ndthuytrang

ndthuytrang Moderator

BB Model:
    Passport
    Hôm nay mình đã gặp và trao quà cho quangphat2905 rồi nhé :D. Nhờ bạn vào comment xác nhận giúp mình hen.

Chúc mọi người nghỉ lễ và cuối tuần vui vẻ.

bbvnNews thích bài này.
Đang tải...