Chia sẻ trải nghiệm về BlackBerry và 1 tuần với PlayBook :)

Thảo luận trong 'Kỷ niệm vui - buồn cùng BlackBerry' bắt đầu bởi nbzezo, 1/11/13.

Chia sẻ trang này

1. md07

md07 Active Member

BB Model:
    8310
    Mình là fan BB, nhưng chốt luôn 1 câu. Từ trước đến giờ và có lẽ là sau này luôn, không có máy tính bảng nào toàn diện như iPad của Apple. Mình đã ăn dầm nằm dề bên PB, qua Adroid với nhiều thể loại, nhiều cấu hình....nhưng cảm giác xài iPad nó chắc chắn, an toàn, thoải mái hơn rất nhiều lần so với những thứ còn lại.

iPad thôi nha, còn iPhone theo mình quá tệ. Kém nhiều đt Android và dĩ nhiên là BB

2. JosPha

JosPha Member

BB Model:
    8320
  3. nbzezo

nbzezo Member

BB Model:
    9780
    Mình cũng dùng qua ipad rồi, không có gì phàn nàn về nó cả, có điều so với tầm giá và cấu hình thì pb t nghĩ là rất ổn.

4. nbzezo

nbzezo Member

BB Model:
    9780

5. chuxuanbang

chuxuanbang New Member

BB Model:
    8800
    Em cũng đang tính mua PB đây mà thấy trên các diễn đàn nhiều người ngăn quá, hiện e đang dùng Q10. Nhu cầu thì chủ yếu là lướt web nhanh, xem youtube, xem phim, thi thoảng chơi game (ko nghiền game) , push mail nội bộ. công việc của e thì rất hay đi công tác. Bác chủ thớt và mọi ng tư vấn cho em nhé.???? Mà bây giờ mua PB cắm đc cả sim 3G thì mọi ng lăn tăn làm chi mấy cái vụ Wifi, Bridge làm gì? Mua con sim 3G tha hồ mà dùng.

6. nbzezo

nbzezo Member

BB Model:
    9780
    Với nhu cầu của bác thì playbook đáp ứng rất tốt. kiểu dáng lại chất nữa. Nhưng với hàng của các thương gia hiện nay vàng thau lẫn lộn ko biết thế nào. Mình khuyên bác nếu có chỗ mua đảm bảo thì nên mua. còn ko thì nên mua asus fonepad mình thấy cũng đáp ứng được nhu cầu của bác mà giá cũng vừa phải

Đang tải...