Toàn quốc Cáp quang, dây nối quang, nhảy quang các loại media converter đa chủng loại

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt khác' bắt đầu bởi phucberry, 30/3/14.

Chia sẻ trang này

  1. phucberry Member
    BB Model:
    BB 8830

    Tham gia:
    17/8/11
    Số bài viết:
    75
    Được thích:
    2
    dây nhảy quang, dây nối quang giá rẻ 0976 300 350

    Dây nhảy, dây nối cáp quang các loại

    Dây nhảy, dây nối cáp quang singlemode, mulitmode

    Dây nhảy quang, dây nối cáp quang singlemode, mulitmode

    Dây nhảy, dây nối cáp quang singlemode, mulitmode

    Thiế bị chuyển đổi quang điện: Media Converter, Video Converter, Telephone Converter,.... với các thương hiệu B&TON, 6COM,....

    Buôn bán các loại hộp phối quang O-DF



    Website :http://www.lienviettelecom.vn/

    Quý khách hàng vui lòng click vào web hoặc gọi cho chúng tôi để biết thêm thông tin.

    Dây nhảy quang | Đặc điểm, chủng loại, giá thành, thông tin về Dây nhảy quang loại singlemode ( đơn mốt ), mulitmode( đa mốt ), chiều dài 3 m, 5m, 10 m, 15m, 20m, loại độ dài theo yêu cầu, dây đôi , dây đơn, các loại đầu SC/PC, ST/PC, FC/PC, LC/PC, MT-RJ/PC, FC/APC, SC/UPC, MU/UPC, E2000.... (Trong kho sãn hàng để các bạn xem sản phẩm )

    Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn – Simplex,Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
    [​IMG]

    [​IMG]
    Hình ảnh dây cáp quang

    [​IMG]
    Hình ảnh dây nối quang

    [​IMG]
    Hình ảnh dây nhảy quang
    [​IMG]

    [​IMG]
    Hình ảnh dây nhảy quang
    Media, Video Convertor thương hiệu B&TON; 6COM
    Giá: Vui lòng liên hệ
    Xuất xứ : China
    Bảo hành : 12 tháng (1 đổi 1) Adaptor bảo hành 06 tháng
    [​IMG]

    [​IMG]

    Công Ty Thiết Bị Viễn Thông Liên Việt đơn vị hàng đầu cung cấp Thiết bị quang Telephone Convertor Convertor.
    Bộ chuyển đổi tín hiệu cáp quang qua cổng RJ11 sử dụng cho điện thoại (telephone video converter), từ 1 kênh đến 30 kênh.
    • Cự ly cho phép lên đến 20 km.
    • Giải pháp tốt nhất cho bài toán chuyển đổi quang
    [​IMG]
    Telephone convertor 30 channel (BT-30PF-T/R)Telephone convertor 16 channel (BT-16PT-T/R)Telephone convertor 08 channel (BT-8PT-T/R)Telephone convertor 04 channel (BT-4PT-T/R)Telephone convertor 02 channel (BT-2PT-T/R)Telephone convertor 01 channel (BT-1PT-T/R)

    Telephone Convertor Single Mode,Single Fiber,FC,20KM
    Bộ thu-phát giải mã tín hiệu Quang sang tín hiệu Telephone Single mode cự ly lên đến 20km
    01 bộ (Bao gồm bộ thu & bộ phát)
    Giá: Vui lòng liên hệ
    Xuất xứ : China
    Bảo hành : 12 tháng (1 đổi 1) Adaptor bảo hành 06 tháng

    Liên hệ : Mr. Phúc (CÔNG TY THIẾT BỊ VIỄN THÔNG LIÊN VIỆT)

    Email:lienviettelecom@gmail.com

    Hotline: 0976 300 350

    Web: http://www.lienviettelecom.vn/

    Địa chỉ : số 357 Phú Lợi, P. Phú Hòa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương


    Ngoài ra công ty chúng tôi có một số dịch vụ sau :

    công ty chúng tôi nhận sửa chữa bảo trì máy hàn cáp quang, dao cắt sợi cáp quang, thay lưỡi dao cắt cáp quang, dịch vụ: hàn nối sợi cáp quang, thi công cáp quang.

    Nôi dung chính của dịch vụ này nhằm phục vụ các yêu cầu sau:

    1. Gắn đầu nối sợi cáp quang.

    Bạn có hệ thống truyền thông sử dụng cáp quang. Cáp quang đã được đi dây theo hệ thống đi dây cáp chung của ứng dụng. Giờ bạn cần gắn đầu nối cho cáp quang để kết nối với các bộ chuyểnđổi quang điện thực hiện kết nối hệ thống. Chúng tôi cung cấp các vật tư + dịch vụ (bao gồm nhân công và dụng cụ chuyên dụng) để thực hiện việc kết nối đó.

    2. Xử lý sự cố đứt cáp quang.

    Hệ thống cáp quang của bạn đang sử dụng bình thường bị gặp sự cố đứt cáp nỗi kết nối chúng tôi sẽ đến tìm ra điểm đứt + nối lại và hoàn thành kết nối

    3. Nối hai đoạn cáp quang lại với nhau.

    Khi thi công không có đoạn cáp nào lại vừa nguyên theo ý của người sử dụng. Chúng tôi sẽ tiến hành nối cáp quang theo chiều dài yêu cầu.

    Bạn vẫn còn băn khoăn. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

    Ngoài ra chúng tôi bán một số dòng sản phẩm phục vụ cho phụ kiện quang:

    bộ chuyển đổi quang điện- converter quang các loại dùng cho dây cáp: đơn mode, đa mode (sử dụng cho mạng, điện thoại, camera quan sát)

    Các loại dây nhảy, dây nối cáp quang.

    Thông tin thêm về dịch vụ:
    - Hỗ trợ tư vấn, khảo sát miễn phí 100% cho khách hàng.
    - Cam kết đổi mới thiết bị trong suốt thời gian bảo hành nếu hư hỏng.
    - Dịch vụ bảo hành tận nơi, cam kết cho mượn thiết bị thay thế khi hư hỏng.
    - Chỉ nhận thanh toán khi khách hàng cảm thấy hài lòng về sản phẩm, dịch vụ, thái độ phục vụ của nhân viên Công Ty Thiết Bị Viễn Thông Liên Việt.


    Thương hiệu nổi tiếng và bền bỉ:
    [​IMG][​IMG]

    Tag: dây nhảy quang, dây nối quang, 6COM, B&TON, media converter, video converter, telephone converter, chuyểnt đổi quang-điện, thiết bị quang, cáp quang, phụ kiện quang, cáp quang 8FO, 4FO, Liên Việt Telecom....
     
    Sửa lần cuối: 30/3/14
    Tags:
Đang tải...