Cần mọi người góp ý và tư vấn về vấn đề mất máy khi mang đi bảo hành

Thảo luận trong 'Đánh giá - Xây dựng thương gia' bắt đầu bởi luvxinh, 24/7/14.

Chia sẻ trang này

1. springvn2006

springvn2006 Active Member

BB Model:
    8820
    Thông báo với các bác là máy em đã về với chủ sau 3 tháng lênh đênh không biết ở đâu, chỉ sửa lại main vẫn như cũ nhưng được thay bộ vỏ mới ^_^

Thien Thanntuanydtn thích bài này
  2. tuanydtn

tuanydtn Active Member

BB Model:
    z10
    chúc mừng bác ko biết máy e thế nào đây? gần tròn 2 tháng rồi :(

springvn2006 thích bài này.
  3. ntasgs

ntasgs New Member

BB Model:
    Z10
    Có bác nào biết làm thế nào để feedback lên bọn blackberry ở bên Tây không nhỉ. Hoặc bác nào có email dành để góp ý của blackberry không ạ.

Chắc em viết mail lên hẳn cho bọn blackberry để phản ảnh tình hình bảo hành ở Việt Nam. Em không hy vọng nó giải quyết mà em chỉ muốn bọn BB nó biết là nếu nó còn để tình trạng bảo hành kiểu này thì nó đang mất điểm trầm trọng trong mắt người dùng Việt

tuanydtn thích bài này.
  4. Thien Thann

Thien Thann Well-Known Member

BB Model:
    BlackBerry Z10
    Bảo hành kiểu này thì chết con người ta. Đọc mà tức anh ách dùm các bác luôn đó! :'(

5. leomu

leomu Active Member

BB Model:
    8700R + Z10
    Bác nào bảo hành chĩnh hãng cũng bị thế này ah :( máy em đi đã được gần 1 tháng , biệt tăm biệt tích :( giờ cạch mặt bọn smart com này rồi :| Mong add vnbb có thể giúp anh em tập hợp phản ánh gửi cho Blackberry xem xét lại bọn smart com này chứ , chứ cứ thế này , ai dám mua BB chính hãng nữa

ntasgs thích bài này.
  6. ntasgs

ntasgs New Member

BB Model:
    Z10
    Hôm nay em gọi cho bọn toàn châu sau 2 tháng 10 ngày. Chúng nó bảo là vẫn chưa có máy em và đề nghị đổi sang Z3 cho em :( . Nó bảo trong tuần sẽ có máy. chúng nó bảo Z3 là máy mới và không có hộp hay phụ kiện gì cả :(

Z3 đã không bằng Z10 rồi. Bây h giá lại còn rẻ hơn Z10 nữa. Nói chung là em không hề ưng bọn này chút nào cả. Chúng nó ko trả lại tiền cũng ko cho đổi sang mẫu khác ngoài trừ con Z3 này.

Chắc từ giờ em chả bao h giám nghĩ tới blackberry này nữa. Tởn đến già luôn :( .

P/S: trong thời gian chờ đợi em đã phải mua một con máy mới để phục vụ công việc :(
    Và em cũng đã viết thư phản ánh vs bọn BB bên tây mà chả thấy chúng nó rep lại gì cả.

Đang tải...