Cảm nhận của bạn về bb10

Thảo luận trong 'Những bài không biết post ở đâu - Chuyện phiếm' bắt đầu bởi htung01, 17/4/15.

Chia sẻ trang này

1. htung01 New Member
    BB Model:
    9780

Số bài viết:
    23
    Bạn yêu bb10 ở điểm nào đây...vì là blackberry , vì bạn muốn sự khác biệt với mọi người .. thật sự với mình dùng bb10 quá chán ,hiện tại thì mình đang dùng z30 . camera thì quá chậm chạp .( chắc chỉ để chụp tượng).. ứng dụng không có gì,mình dùng mấy phần mềm học tập toeic từ android không updata dữ liệu được. Chưa kể đến mấy tính năng cơ bản như gọi điện thoại cũng bực mình , gọi phải mất đến 2 3s để kết nối ,
    BB là dùng cho công việc , mình cũng chẳng hiểu công việc ở đây là gì , hay là công việc là đọc báo nghe nhạc là chính ,
    Có lẽ sắp chia tay bb !!!

Tags:
  2. ResearchInMotion

ResearchInMotion Super Moderator

BB Model:
    Nothing
    Cái này bạn phải translate into English và gửi cho BlackBerry hoặc bắt đền ông nào bán quảng cáo bố láo ý :( Chứ bạn thổ lộ tâm tư thế này, ai đó có chỉ cho cách bạn (dạy bảo bạn) cách dùng cũng bị bạn "ăn vạ" lại thôi.

Hay là, bán đi bạn, rẻ cũng được. Chứ mình mà như bạn cũng không chịu được. Cảm giác như bị lừa ý, mình nói mình thôi chứ bạn có thì chắc chẳng ai lừa được bạn đâu.

Rõ là vớ vẩn. Tóm lại bạn muốn ai đó tư vấn bạn dùng hay chỉ viết đại trong lúc bất lực trước vật vô tri?

nikiho thích bài này.
  3. izal

izal Well-Known Member

BB Model:
    6S Z30
    Bạn bán rẻ lại không? BlackBerry dùng như shit ấy, mua về cho ông bô đọc báo.

4. Hunguss

Hunguss New Member

BB Model:
    Q10
    Tại bạn chưa làm chủ được em Bê thôi. Với lại những điều bạn kể trên chưa hẳn là cv. Chúc bạn hp bên tình yêu mới :D

5. htung01

htung01 New Member

BB Model:
    9780
    fan cuồng bất cứ thứ gì đều là những thằng ngu

6. Hunguss

Hunguss New Member

BB Model:
    Q10
    Ờ, còn mỗi mình thằng này khôn này #-o

7. Hunguss

Hunguss New Member

BB Model:
    Q10
    Câu cuối của bạn ResearchInMotion rất sắc xảo :D

8. kokoromo

kokoromo Active Member

BB Model:
    BlackBerry Z10
    Có lẽ "loại" như bạn nên dùng dòng máy khác.

9. nikiho

nikiho Active Member

BB Model:
    Z10-003
    Bán lại Z30 thì inbox giá nhé bạn :))

10. Lưu Văn Oanh

Lưu Văn Oanh New Member

BB Model:
    Z10 STL 003
    Bây giờ đưa mình dùng đt khác ko phải BB 10 chắc chỉ biết nghe gọi và chơi mấy game offline thôi. BB10 công nhận ứng dụng Android chưa tối ưu nhưng khoản làm việc thì khỏi chê lun. Hem bít bạn kia sử dụng BB10 trong cv gì mà kêu chán nhỉ?

arsngan thích bài này.
  11. huytuan

huytuan Active Member

BB Model:
    BB Z10
    Các bác cho em hỏi "công việc" chính xác là gì ạ?

12. dvqntth

dvqntth Active Member

BB Model:
    Z10
    Đầu tiên là trải nghiệm, nếu thấy ok, phù hợp thỳ dùng, không thì thôi, mua máy khác.

13. truongtam217

truongtam217 New Member

Các dòng cảm ứng thuần của BlackBerry đúng là chán thật. Hiệu năng chắc chắn thua android iphone rồi. Bản thân mình đang dùng BlackBerry Q10, rất hài lòng vì em nó. Đơn giản chỉ đậm chất BlackBerry thuận tiện cho công việc

14. TungTn

TungTn Member

BB Model:
    z30
    Bạn nên mày mò tìm hiểu đã rồi hẵng nhận xét, mình cũng đang xài z30 và rất hài lòng với e nó. Những lỗi cơ bản bạn kể trên kia đều là do Os bạn thử up lên 10.3.1.2726 và trải nghiệm nhé.

15. lopmam

lopmam Active Member

BB Model:
    BlackBerry z10 stl 2
    Đời k hồng hào bao giờ cả. K hợp thì ta chia tay nhau thôi. Chứ níu kéo nhau chi
    Chả ai cuồng nữa eồi. Ng dùng bj jo bít j hợp cho mình

16. TungTn

TungTn Member

BB Model:
    z30
    Mình cũng thích bb ( khả năng là chỉ thích mỗi z30 với cái Os thôi ) và mình ko cuồng như nhiều người, mình thấy fan cuồng thì ảnh hưởng tiêu cực nhiều hơn là tích cực đến NSX vì cái gì NSX tạo ra các bạn cũng tung hô và suýt xoa thì sẽ làm cho họ cảm thấy tự mãn và bảo thủ, ko muốn thay đổi để hướng đến người dùng khác nữa ( vd như đa phần những fan của bb thì chỉ thích bb sản xuất thiết bị có bàn phim, nên là NSX đầu tư quá nhiều vào thiết bị bàn phím mà ko chú trọng đến việc sản xuất các thiết bị all touch cao cấp hơn nữa mặc dù mình thấy thiết kế của z30 rất hay và nam tính hợp với những người thích all touch như mình và nhiều người nữa).

htung01 thích bài này.
  17. ResearchInMotion

ResearchInMotion Super Moderator

BB Model:
    Nothing
    Bất lực trước vật vô tri và không thể tự giải quyết hậu quả mình gây ra chắc chắn không phải kẻ khôn, cũng chẳng phải loại ngu. Loại này là thất bại của việc gieo giống. Giang hồ thường gọi với họ Bảo tên Long!

Phát ngôn nên suy nghĩ, gõ phím dễ lắm, trên BlackBerry 10 càng dễ vì có gợi ý. Nhưng chọn gợi ý để người khác không đoán được mình là cái máy hay có lương tri lại khác. Gõ ra người ta đọc mà không cần nghĩ thì thường lắm. Gõ sao người khác đọc bằng não, hiểu ra rồi mà tức ói máu mới nên gõ.

Topic này moved vào khu vực Chuyện Phiếm, để anh em chém gió thoả mái về quan điểm thế nào là cuồng, thế nào là một con người được "Sinh, Cúc, Phủ, Súc, Trưởng, Dục, Cố, Phục, Phúc mà lại bất lực không thể làm chủ vật vô tri!

Salamanderhp thích bài này.
  18. brian81090

brian81090 Active Member

Đọc cmt của Bác ResearchInMotion viết mà nhức não quá. Choáng với bác, bái phục, bái phục. Bác rất thâm nho :D

Sent from my BlackBerry Device

19. Salamanderhp

Salamanderhp Member

BB Model:
    9700
    Ko có bạn thì chợ vẫn đông, okay ?

20. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
    Yeap, bài viết đang ở "Chuyện phiếm" đấy. Các bạn chém thoải mái "...thế nào là cuồng?"

Xin mời :)

Đang tải...