các ace bbvn xin giúp đỡ member mới tí ak

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)' bắt đầu bởi kietandyou, 11/8/12.

Chia sẻ trang này

1. kietandyou New Member
    BB Model:
    playbook

Số bài viết:
    1
    Tình hình là em mới sắm được 1 em pb ak, nhưng hiện giờ e không biết cách nào để cài nhạc với hình ảnh ở PC qua pb hết, ace nào nhiệt tình giúp em cái chứ em search google rồi mà lơ mơ quá không hiểu gì hết trơn ak hix :(( ,,với có ace nào xài pb có bản PES 2012 or PES 2011 cũng được cho pb cho e xin được không ak, e kiếm mà ko có chơi cái real footbal chán quá :( :( .. Member mới xin chân thân cảm ơn ace nhiệt tình giúp đỡ ak :x

Tags:
  2. eric155

eric155 Member

BB Model:
    9700
    Muốn cho nhạc hoặc anh thi ban chi cân kêt nối vs bdm 7.1 điên pass( nếu có) lúc đó pb sẽ nhân như ổ cứng bt...bạn chi vc copy vao la xog thôi
    Còn vấn đề pes thi chac bạn đơi 1 thời gian có bane andriod hoặc chính thức cho pb nhé.Thân

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. tantrung228

tantrung228 Member

BB Model:
    Bold 9000
    PlayBook của mình khi dùng 2.1 thì copy được nhg không hiện lên trên PlayBook , fai chon Sync qua BDM thì mới hiện ra list các bài hát trên PlayBook. Có bác nào bị giống e không? Làm ntn bất tiện quá. Trước dùng 2.0, cứ copy vào là xong.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

Đang tải...