Browser Z10 HDH 10.0.10.90 có 1 lổi .

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi HauDau.KhonNgoan, 17/3/13.

Chia sẻ trang này

1. HauDau.KhonNgoan Member
    BB Model:
    z10

Số bài viết:
    64
    Mình Up Hdh được 2 ngày nay và để yh thấy cái Browser Hdh 10.0.10.90 không load hết hình của 1 trang tin tức ( chỉ load mổi cái hình nào đầu tiên ) chổ nào có hình thì Browser hiện lên là :: Ảnh minh hoạ , trước kia khi mình dùng bản LEAK 1.0.9.2... , thì không bị thế .Mình xem tin của Soha , VTCNews ,tuoitre .... ( không có đen :D ) , khi click vào link theo chủ đề thì báo lổi :: Có quá nhiều lệnh chuyển hướng j j đó .....

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Mình cũng up lên bản này rồi và mọi thứ vẫn tốt mà bạn, vừa vào soha.vn xem thấy load ảnh vẫn rất nhanh và không sót cái nào :D

3. HauDau.KhonNgoan

HauDau.KhonNgoan Member

BB Model:
    z10
    Mình còn thấy 1 lổi này nửa .Khi mình vào link 1 web , nó không chuyển sang trang web dành cho mobile ,lúc nào củng load về trang mặc định cho Lap hoặc Desk :(
    Mình mới vào Soha , vào mục Quân Sự >> Nga đào tạo lính bắn tỉa ............có mổi hình đầu tien :(

4. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Trong phần setting của Browser có cho phép thay đổi hiển thị như Desktop hay theo Mobile đó bạn. :)

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

5. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Bạn vào BBVietnam có bị ra giao diện Desktop không? Nếu vẫn bị thì chứng tỏ bạn đã bật Desktop Mode lên rồi.

Bạn vào Settings của Browser, vào tiếp Developer Tools, off cái Desktop Mode đi nhé.

6. HauDau.KhonNgoan

HauDau.KhonNgoan Member

BB Model:
    z10
    Mình vẩn để luôn để mặc định là Mobile .

Đang tải...