Blackberry z10 không thấy bản cập nhập 10.3

Thảo luận trong 'Hệ điều hành BB10' bắt đầu bởi Tú bb10, 4/3/15.

Chia sẻ trang này

1. Tú bb10 New Member
    BB Model:
    z10

Số bài viết:
    2
    Mọi người cho em hỏi em dùng máy z10 stl 03 em cập nhập bản mới thì máy báo bạn đã cập nhập bản mới. Trong khi bản của em là 10.2.1.3014. Em thấy bạn em dùng máy z10 stl 1 đã cập nhập bản mới cách đây mấy ngày rồi. Trong khi của em đến nay vẫn chưa thấy báo. Mọi người giúp em với ạ.

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
  3. songdonggun

songdonggun Active Member

BB Model:
    8830
    Sao nhiều bạn hỏi cái này thê ko cài đc qua ota thì cài offline. Cs j lạ đâu mình z10 002 cũng ko có và up òffline rồi

4. barminhtri

barminhtri Well-Known Member

BB Model:
    8700+9100+z10
    Bạn biết ko có nghĩa là ai cũng biết và ko phải ai cũng có tg ngồi làm những việc đó. Mình thấy ko biết thì hỏi là điều chính đáng, bạn ko júp thì thôi cũng ko cần phải nói vậy. Nhiều bạn mua z10 ko hẳn vì niềm đam mê hay đi từ bbos lên, họ mua đoen giản vì tò mò, vì giá rẻ so với thuơng hiệu, vì muốn khám phá điều mới. Bởi vậy những ng dùng bb lâu năm có nhiều kinh nghiệm nên chia sẻ và hướng dẫn mới phải chứ

5. huytuan

huytuan Active Member

BB Model:
    BB Z10
    Theo mình nghĩ nếu thích thì trên diễn đàn có rất nhiều rồi, nên tự tìm hiểu. Không thích thì cũng không cần lắm. Một vấn đề mà topic nào cũng gặp, loãng

songdonggun thích bài này.
  6. izal

izal Well-Known Member

BB Model:
    6S Z30
    Đúng rồi đó, vấn đề cơ bản quá thì nên hỏi cụ google trước :D

songdonggun thích bài này.
  7. mndat175

mndat175 Active Member

BB Model:
    Z10
    mình cũng định lập topic hỏi, may có bạn này hỏi rồi =))

8. anhtrung1234

anhtrung1234 Well-Known Member

BB Model:
    Z30
    Máy tớ trc up ota bản 2267 ok, giờ hạ rom và ko có bản cập nhập nữa :(

9. songdonggun

songdonggun Active Member

BB Model:
    8830
    Cái vấn đề là họ biết có bản cập nhận mới cho những dòng điện thoại như họ => họ có tìm hiểu thông tin đó. Vậy tại sao họ ko tìm những thông tin khác trong khi để đăng 1 bài mới thì họ cũng sẽ tìm đc những bài tương tự như họ định hỏi. Ở đây là họ qua lười biếng chỉ thích ngồi và đợi trả lời.

10. barminhtri

barminhtri Well-Known Member

BB Model:
    8700+9100+z10
    Mình cũng hay vào diễn đàn, thấy mỗi bài của bạn vnbb bên trên là rõ ý nhất, lại còn cung cấp link nữa. Mình cũng muốn júp nh mình cũng ko hiểu về vđề này nên chịu. Mình nghĩ chia sẻ thông tin ko phải điều j khó khăn cả. Cũng chỉ 5 phút trả lời thôi và cũng bằng tg các bạn lên comment bạn đó rằng tự đi tìm trên gg. Có thể mình suy nghĩ đơn giản và hơi quá lý tuởng, nh với mình hễ gặp bạn nào cần hỏi và mình biết thì mình sẽ júp. Bởi sẽ có ngày mình gặp vđề, mình ngại hay luời tìm trong cả đống topic trên diễn đàn, mình sẽ lại đặt câu hỏi để nhờ júp. Ko biết thì hỏi, còn chuyện loãng diễn đàn hay ko là việc các mod sẽ lo. Ok

Mr.Dongtmz thích bài này.
  11. Mr.Dongtmz

Mr.Dongtmz Member

BB Model:
    Blackberry Z10
    Mình dùng bb10 chưa up rom baogiờ @@ đọc qua thì thấy autoloader là dễ nhất. Nhg sợ mất dữ liệunên đành chờ OTA. Haizz

12. Tú bb10

Tú bb10 New Member

BB Model:
    z10
    Mọi người ơi em xin lỗi nếu có đặt lại câu hỏi này. Em cũng mới xài blackberry. Em cũng có tìm trên google trước nhưng không ra cái em cần hỏi. 1 Phần cũng là do em lo lắng sợ mua trúng hàng dựng nên em lập topic này để có câu trả lời nhanh nhất. Cảm ơn mọi người đã chia sẽ ạ.

Đang tải...