BlackBerry tham gia hội thảo quốc gia chính phủ điện tử Viêt Nam 2015

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi luka, 22/7/15.

Chia sẻ trang này

1. issacnhut

issacnhut Active Member

BB Model:
    Passport SE
    Gì mà éo với không éo ở đây, nói năng mất dạy quá. Mình nói thẳng là bác tào lao đó, cần khẳng định thêm không. Xin hỏi bác có làm trong nhà nước bao giờ chưa, hay là chỉ nghe mấy cái tờ báo nói rồi phán như biết rồi. Mấy cái thông tin hối lộ hay đút lót thì xin lỗi bác chỉ biết được mấy cái bề nổi, chừng nào biết rõ rồi nói.
    Còn chuyện bác nói mấy cái thiết bị dcom, 3g tào lao đó không ai kiểm được hả, đúng là con nít nói chuyện. Nếu muốn biết được có ai kiểm không thì bác cứ thử đi buôn ma túy hay làm chuyện phản động đi, coi có ai sờ gáy không.

nhatduylungcivil thích bài này
  2. lungcivil

lungcivil New Member

BB Model:
    9780
    Không biết các bác thế nào chứ mỗi lần đọc tin tức gì, kéo xuống thấy phần bình luận các bác đả kích nhau lại thấy buồn buồn. Nhà bb đã ít con rồi lại còn hay gây sự, sao mà lớn mạnh được

3. nhatduy

nhatduy Member

BB Model:
    Z 30
    Không biết bác làm ở cơ quan nhà nước nào hay bác chỉ nghe nói nhưng ở nơi mình thì mỗi người đều sài : 01 tài khoản office, 01 tài khoản gmail và skype :D

4. Huy Minh

Huy Minh New Member

BB Model:
    PP
    Vâng, đúng vậy ợ, ai cũng dùng gmail vì nó miễn phí. Nói là cấm nhưng không cấm được vì đó là nhu cầu cần thiết. Chuẩn như các nước phát triển họ set hệ thống mail riêng, mức độ an toàn thì tùy nhu cầu sử dụng. Ta thì cho rằng mail mất an toàn, nên cấm kiểu hình thức, cho nên càng mất an toàn hơn vì mọi người vẫn dùng, trước phổ biến yahoo, giờ là gmail.

5. Huy Minh

Huy Minh New Member

BB Model:
    PP
    Nhất nhà thánh rồi

6. nhatduy

nhatduy Member

BB Model:
    Z 30
    Bên mình sài gmail là thứ yếu nhé bác( dùng cho đối tác).Chủ yếu sử dụng ioffice nhé Bác.

Đang tải...