BlackBerry Priv: Tái sinh hay bức tử?

Thảo luận trong 'BlackBerry Priv' bắt đầu bởi hienhq, 4/11/15.

Chia sẻ trang này

1. truongthanhdo

truongthanhdo Member

BB Model:
    Bold 9700
    Bạn chưa sẵn sàng thì có thể đợi người khác trên tay, hoặc $700 quá chát thì có thể tìm hàng second-hand. Không có ý khích bác nhiều tiền ít tiền gì ở đây, mình chỉ muốn nói khi định giá một sản phẩm hãng phải cân nhắc rất kỹ. Bởi vì giá bán ra sẽ một phần nào đó định giá trị, không những cho sản phẩm mà còn cho cả người sử dụng sản phẩm đó.

2. dzungbv

dzungbv Active Member

BB Model:
    z30
    Đầu tư vào con lai để lấy con lai nuôi con đẻ thì theo các bạn liệu có hợp lý và thành công???

3. lekhanhduy89

lekhanhduy89 Active Member

BB Model:
    8700
    Bạn ạ. Chê với chỉ trích 1 sản phẩm của 1 doanh nghiệp thì mình nghĩ là thoải mái đi.... Nhưng khi chửi 1 doanh nghiệp,....mình mới đề cập đến tư cách. Mình cũng chê sản phẩm của samsung. Nhưng mình chẳng dám chửi samsung bảo samsung chết đi. Đấy là cá nhân mình thôi. Thứ 2 mình chỉ nói điều đấy với những người cùng cảm xúc với mình. Mình không nể những loại mua về để đập mà mua về để nói ra điểm ngu, điểm đần độn của Priv và đập nó mình phục bạn ạ. Vì là có lý luận. Gần nhà mình có 1 thằng điên nó cứ đi quanh làng bảo sữa Vinamilk có độc.... Vấn đề mình chẳng dám chụp mũ kết án ai. Mà chỉ nói ra sự thật thôi. Và sự thật đấy mình cũng không muốn chia sẻ với bạn. Bạn ạ

Đang tải...