BlackBerry PlayBook OS 2.1.0.1088 đã sẵn sàng cho bạn Download

Thảo luận trong 'Hệ điều hành (OS) cho PlayBook' bắt đầu bởi petertinh, 26/10/12.

Chia sẻ trang này

1. trankhanhhoang

trankhanhhoang Member

BB Model:
    BB 9700 + PB 32GB
    lỗi Camera chỉ dính với thiểu số ở bản 2.1.0.668 thôi mà bạn :|

2. toanlsvn

toanlsvn Member

BB Model:
    8700G + PB 16GB
    Bác bảo hành ở đâu mà lâu vậy, chiều nay e cũng đi bảo hành vì chết cam, lại đợi dài cổ như bác thì .... chết em =((

3. minhhung14121

minhhung14121 New Member

BB Model:
    playbook
    Thì mình hồi đó up lên bản 668 là dính chưởng đó :)) tới giờ mới có máy nè =__=

Mình bảo hành máy ở Litek, họ nói phải đưa máy wa Mỹ bh nên chờ lâu vậy :|.

4. tun chym sun

tun chym sun New Member

BB Model:
    PB
    thấy e pb của mình up bản này hoàn hảo nhất từ trước đến này. không lỗi, không nóng, pin trâu, "ăn roi" chạy ầm ầm, lướt web mượt, bridge nhắn tin trên pb cực phê, Internet tethering qua bold 9k nhanh hơn wifi, và một số chi tiết khác nữa. nói chung là mình hài lòng.

5. toanlsvn

toanlsvn Member

BB Model:
    8700G + PB 16GB
    Chiều nay mình cũng mang máy lên DETICO bảo hành, hình như cũng gửi sang Mỹ =((

6. Munmin

Munmin New Member

BB Model:
    9780nc
    Máy của mình bị lỗi CAM ở 0.358, lên 0.840 Beta vẫn bị, lên 1.032 cũng không sửa được, đem đi bh tại DigiPlus không biết chạy lại phần mềm kiểu gì mà CAM lại hoạt động bình thường, thậm chí cái bản mình đang dùng vẫn còn nguyên, không bị wipe mất bất cứ dữ liệu nào.

Máy mình cũng bị lỗi cam error 4003 nhé.

Giờ bị lỗi mất icon camera do một lần nghịch di chuyển icon mail đè nên nó, giờ mỗi lần muốn chụp ảnh lại phải vào picture rồi kéo xuống chọn camera và chụp :(

7. luckywed

luckywed New Member

chắc nó tháo máy fix cam chứ làm j tự hết.

vừa up xong. đợi 4 tiếng mới xong. chắc do mạng was chậm. k thấy j khác. mọi soft chạy bt.

mà pb nóng thật. lướt web có tí. chả tải video j mà rờ sau nóng r.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

8. mt1394

mt1394 Member

mới lấy playbook về update lên luôn 1088 cảm nhận pin hao quá, wifi tốt, browser lướt web lúc chậm lúc nhanh mà bực nhất zoom chữ lên gõ 2 cái mà nó ko canh vừa màn hình, màn hình đẹp, cảm ứng cũng đc. Mà các bác cho hỏi con playbook nên dán màn hình mờ hay dán trong, thấy màn hình đẹp quá nên tính dán mờ cho đỡ dơ:D

9. hieu_95hp

hieu_95hp New Member

em update cái playbook bị lỗi camera bh ko biet bên camera co bảo hành ko nữa chán với playbook quá đang dùng ngon wife lại máy mà vẫn còn 82 ứng dụng em mang sang canada bảo hành rùi mấy hnua sẽ có câu trả lời

10. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Không nên dán bạn ạh. :)

11. bbnew

bbnew Member

Mình cũng có cảm nhận như bạn. Mình thấy bản này không bằng .1032

12. luckywed

luckywed New Member

mình thấy pin cũng vậy , PB vớn pin yếu bà cố lun , nhận xét là thua gần như tất cả MTB thông dụng khác , so với IPAD Thì xa vời lun .

Nói chung mình lướt web nhẹ (ko xem film hay tải gì nhiều) mà 1 tiếng ~ 18-22% pin tức liên tục dc chỉ 4-4h30p thôi là sạch pin . Và nóng lên khá nhanh , chưa nói đến các tác vụ ngốn RAM nhiều khác.

Tạm hài lòng , ít ra còn hơn mấy cái BIPAD gì đó

13. bungbeo

bungbeo New Member

BB Model:
    8700
    ngần đấy tiền để mua một em mtb ngon như playbook mà có người lại đi so sánh với cái này cái nọ, em thì em hoàn toàn hài lòng với em nó.
    đọc ý kiến của các bác em thấy là thôi cứ chờ BB10 cho lành hihihi

14. toanlsvn

toanlsvn Member

BB Model:
    8700G + PB 16GB
    Nếu dán thì dán màn chống xước thôi bạn ạ, dán màn chống vân tay thì nhìn màu đục lắm, dán màn chống xước thì vẫn ok, màn PB ko phải màn chống xước nên tốt nhất là dán vào :D

15. anhkutj

anhkutj Member

BB Model:
    Q10
    Ủa sao nghe nói màn hình chống xước mả ta!!!!!!
    Up cái này mượt thật,nhưng nhanh hết pin quá.....

16. luckywed

luckywed New Member

của mình trầy tè le rồi , mà để ko xài cho tiện , dán vào ngón tay khó di di lắm , mà con máy chả có nhiêu , xài chán thì thôi , nâng niêu quá lăn đùng ra chết cũng thế

17. hieu_95hp

hieu_95hp New Member

sau bao nhiêu ngày chờ đợi sự trả lời của hãng mẹ bên phía canada thì hôm nay em đã nhận dc tín hiệu trả lời họ trả lời rằng do máy của bạn bị hỏng phần mềm chúng tôi sẽ ko bảo hành em bị bệnh lỗi camera đó và cuối cùng mất 30 ca tương đương với 600 k vnd bọn bảo hành đấy chó chết lắm nếu anh em mà bị lỗi camera thì mình khuyên bạn nên thay camera mới đi chứ đừng chờ bb10 tốn thời gian và cũng ko có sửa lỗi gì đâu.em phải chờ ít nhất 20 ngày nữa nó mới trả lại máy nên đừng mua playbook nữa nhé có tiền như thế nên mua google nexus mà dùng vì playbook hay bị lỗi như vậy các bạn ạ có gì cứ hỏi mình nhe mình trả lời các bạn

18. hena

hena New Member

BB Model:
    playbook
    cảm nhận bản mới này chạy ứng dụng khá tốt và nhanh nhưng sao FB cứ đang dùng tí là bị out.....không biết lỗi của FB hay la của OS, mặc dù mình đã gỡ bỏ FB rồi cài lại...vào FB bằng trình duyệt cũng bị vậy.....và mình đã swipe máy lại và up lên bản này và vẫn bị tình trạng này!

19. nghiait

nghiait New Member

BB Model:
    Playbook
    đã wipe 2.1.0.1088 mạng cáp quang wifi down mất ko quá 10', chạy thử game NFS thấy logo ít nóng hơn ko biết có phải vì mới wipe nên vậy ko :) các ứng dụng cũ từ bản 2.0 vẫn chạy ngon ko thấy hao pin như mấy bạn nói :-bd nhưng có điều là từ khi mình dán màn hình chống vân tay (màn hình mờ) phải tăng dộ sáng màn hình lên 1 chút nên pin cũng hao hơn ít :-s

20. cuteo1985

cuteo1985 New Member

up lên, hư camera lun, nãn vãi PB --(

Đang tải...