BlackBerry hiện nay có 15 triệu người dùng tại Indonesia

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi bbvnNews, 23/7/13.

Chia sẻ trang này

1. mongkhuyet

mongkhuyet Member

BB Model:
    8700
    Nhớ một thời mấy anh chị em trong nhà mình đều BB nhưng giờ không còn ai ham nữa, còn mỗi mình giữ lại em tám ba một không để làm kỉ niệm, lâu lâu mang ra sạc
    Đôi khi em ănroi bị vọc vạch trở nên hâm hâm thì lại lôi em bb ra lắp sim. Cũng hay

2. fantasyvirgo

fantasyvirgo Active Member

BB Model:
    Z10
    Giá như mấy nhà mạng của mình cũng bán BB kèm với hợp đồng như các nhà mạng nước ngoài thì hay biết mấy

3. hieu1994

hieu1994 Well-Known Member

BB Model:
    Classic 9780
    fantasyvirgo: tính ra cũng ko phải là rẻ đâu bác ạ, nếu có thì trước khi mua người dùng sẽ đắn đo tính toán lại và nhiều khả năng sẽ từ bỏ đấy.
    Sao thị trường bb ở indo lại phát triển như vậy nhỉ? Cứ thử tưởng tượng mà xem, gấu dùng bb, bố mẹ bb, bạn bè dùng bb, anh chị em bb, người người bb, nhà nhà bb, không hiểu khả năng kết nối của họ với nhau sẽ liền mạch và gắn bó đến như thế nào nữa. Trong list bbm của mình chả quen ai, chưa gặp nhau ngoài đời bao giờ mà còn chém gío với nhau tẹt ga mỗi ngày thì người thân với nhau đều dùng bbm với nhau thì sẽ như thế nào nữa?

fantasyvirgo thích bài này.
  4. fantasyvirgo

fantasyvirgo Active Member

BB Model:
    Z10
    Hình thức đó chắc cũng giống như mình mua máy trả góp nên chắc chắn nó sẽ đắt hơn rồi.nhưng bạn thử nghĩ xem.hiện tại bây giờ đâu có nhiều người đủ điều kiện bỏ ra 1 số tiền lớn như vậy để mua Q10 hoặc Z10.với việc mua kèm hợp đồng như vậy mình nghĩ chắc sẽ có nhiều người mua.với giá cả nó hợp lý chút thì được.nếu được như BestBuy bán máy 0$ cho người dùng AT&T thì hay hihi

5. tuandung204

tuandung204 Member

BB Model:
    Passport
    người indo thích blackberry vì trong lúc đánh nhau bằng pen-cát-xi-lát nhỡ có rơi máy cũng chả làm sao :rolleyes:

Đang tải...