BlackBerry 9720 chính thức ra mắt tại Ấn độ, giá 5.3 triệu VND

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi bbvnNews, 12/9/13.

Chia sẻ trang này

1. phandan080388

phandan080388 Well-Known Member

BB Model:
    Z10 + 9790 + PB
    Bác tìm trong cái comment của mình xem chữ Android nằm ở đâu?

2. Goback1901

Goback1901 Active Member

BB Model:
    9780
    Con này nên ra cách đây khoảng 1.5 đến 2 năm :D

3. hieu1994

hieu1994 Well-Known Member

BB Model:
    Classic 9780
    Giá hơi cao so với những gì mà máy đem lại, nên hạ giá đi, chứ không thì chỉ có dân chơi blackberry mới mua thôi :(

4. BBPorsche

BBPorsche New Member

BB Model:
    Porsche Design
    Em thấy các bác cứ so sánh BB với ăn roi nó buồn cười lắm. Chả khác gì so sánh dòng xe Đức với xe Nhật.

5. Phatdat

Phatdat Active Member

bác xem lại đi ạ. 99 cấu hình tốt hơn chứ. kiểu dán lại chuẩn. màn hình đẹp hơn. 9720 củng không có auto focus. h 99 xách tay về giá củng chỉ 5 củ. pin được chuẩn 1 ngày là ok.

codonngannam thích bài này.
  6. chuyentaucuoicrv

chuyentaucuoicrv New Member

BB Model:
    9700
    Có fan bb nào ở Qbình ,Qtrị ko?tạo nhóm giao lưu nhé!!!
    21C84EA0

7. hoangvq

hoangvq Member

Nếu so thì phải so giá chính hãng bóc hộp chứ, mua cái 99 đã dùng hết đát rồi thì cũng ko phải là lựa chọn tốt đâu. Em này tầm 4,5 - 5 củ xúc là hợp lý.

8. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Em này mà không bị lỗi bụi vào màn hình thì ổn!

9. Phatdat

Phatdat Active Member

h hàng hết đát của 99 là tầm 3m3 đến 3m5.
    mình cmt phía trên bên trang 1 là giá này ( 5m- 6m) bây h mua được con 99 ngon lành.

10. codonngannam

codonngannam Active Member

BB Model:
    9780
    tất nhiên là như vậy rồi. bạn chả biết gì về đt cả. mình thích lướt web trên máy tính hơn. trên điện thoại mình dùng 2G là đủ, vẫn nhận gửi mail, vẫn vào face, vẫn lướt web được, bạn có thể bật 3G, vào mạng mà không phải đăng kí 3G, không biết bạn có biết điều đó không... quan trọng hơn là mình bỏ bất kì cái sim nào vào cũng có thể vô mạng bình thường. không đăng kí 3G thì tốn tiền hơn là đăng kí (nếu sử dụng nhiều). nếu bạn dùng bb thì sao. bạn bỏ sim khác thậm chí mất luôn service book chứ đừng nói vào mạng. bạn nghĩ BIS với 3G hoặc GPRS cái nào phổ biến nhất, cái nào bạn đi xa mà không sợ bị mất kết nối, về quê mà không phải thấp thỏm mail có load được không. sao người ta thích thú với cái tính năng không cần bis bes vẫn sử dụng được full cái dịch vụ trên bb10. mình nói thế bạn đủ hiểu. cũng chả cần nói thêm nữa, mỗi người một ý, chả ai chịu ai đâu.

11. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Bạn dùng Lumia 920 cho đám SIM rác à mà thích thay đổi SIM trên đó thế? :D

Bạn nghĩ BIS là gì? Nó cũng chỉ là tên 1 gói cước Data như bao gói data 3G khác mà thôi. Chỉ khác là nó dành riêng cho người dùng BlackBerry.

Nhiều người lại cứ nghĩ BIS có đường riêng, vậy đường riêng đó ở đâu ra, tự nhiên nó lại mọc ra 1 cái đường truyền khác cho bạn được à? BIS vẫn đi qua đường 3G của nhà mạng, do vậy bạn bảo lo đi xa mất BIS thì nếu vùng nào bị mất BIS, các gói 3G khác cũng mất chứ chẳng riêng gì BIS.

Khi người ta nói "đường riêng" của BIS là nói về một "đường riêng ảo", mặc dù nó vẫn đi qua đường truyền 3G (chung) của nhà mạng, nhưng dữ liệu qua đó được mã hóa nên người khác không nhìn thấy được, nó chính là 1 dạng "Mạng riêng ảo" - VPN (Virtual Private Network) vậy. Do vậy, kết nối của BIS tại Việt Nam chậm hay chập chờn thì nguyên nhân chính vẫn là do đường truyền của nhà mạng VN chập chờn.

12. thanhhien1994dn

thanhhien1994dn Member

BB Model:
    hien
    Thế này thì Black Berry phá sản là đúng rồi với mức giá này có thể xúc 1 em android giá rẻ cấu hình khủng như HKphone, sky...

13. sedona

sedona Active Member

BB Model:
    Q10 - Z30
    Thêm tấm hình cho xum tụ nè

14. aviaiva

aviaiva Well-Known Member

BB Model:
    Note 5
    BB cứ thể này thì ai mà yêu cho được, đã xấu lại còn đỏng đảnh lúc nào giá cũng ở trên trời.

15. thk143

thk143 New Member

BB Model:
    8700R
    BB ra em này lại muốn quay lại dùng BB rồi :). Dùng cả Android, WP, iOS mà chưa thấy em nào thật sự thoả mãn bằng BB. BB đang đi đúng đường rồi, cố lên, tìm lại hào quang đã mất đi nào.

16. Trương Tiệp

Trương Tiệp Active Member

BB Model:
    Z10
    Mấy người cứ thích ss, rồi với giá đó mua này mua kia. Thích thì mình đến với nhau thôi, miễn cưỡng sẻ ko hạnh phúc mà. Các bạn thích mua cái gì thì tuỳ- sao cứ phải chê này, chê kia. Mình chỉ chê là ko đủ nhiều tiền để múc hết thôi

Đang tải...