TP.HCM Bình Dương cần góp ý nơi bán blackberry 9780 chất lượng

Thảo luận trong 'Đánh giá - Xây dựng thương gia' bắt đầu bởi Hữu Hậy, 23/4/15.

Chia sẻ trang này

1. Hữu Hậy New Member
    BB Model:
    9100

Số bài viết:
    20
    em có ý định mua 1 con 9780 nhưg ko biết ở đâu uy tín....em để ý thấy đc 3 chổ bán có vẻ tốt!
    1/ Anh Hải Cosovo
    2/ 365 mobile
    3/ Lak blackberry
    với Hải Cosovo và 365mobile thì mìh chỉ mua đc hàg = cách ship phát nhanh. còn lak blackberry thì có thể xuốg tận nơi xem hàg vì nó trog tỉnh mình... Cái quạg trọg là ko biết hàg chất lượg ntn... mìh có hỏi qua Hải Cosovo thì đc biết giờ 9780 ko còn hàg nguyên zin nữa (ko còn void, nếu còn thì cũg là do thươg gia dág lại)... bên 365mobile thì còn 1 con Orange nguyên void 1tr550... còn bên lak blackberry thì thấy hàg về là hết ngay... hiện tại đag chờ đợt sau... do sợ hàg xào nấu nên mìh chỉ mua loại hàg xách tay có logo nhà mạg nc ngoài (cho có phần tự trấn an bản thân)... hàg free sim dựg nhiều quá... mog anh em cho xin vài ý kiến... tại mìh đag đi nghĩa vụ... lâu lâu mới đc về phép... địh làm 1 con sài kiểg... nếu mua mà hư chắc cũg ko có thời gian đi đổi lại hoặc đi bảo hành... bởi nếu vào lại đơn vị hết phép thì ko đc ra ngoai... đến lúc ra đc chắc hết bảo hành cmnr... ở đây ko biết có ai đã từ mua hàg của lak blackberry chưa nhĩ?

Tags:
  2. luanruby

luanruby New Member

Vậy cho bạn vài ý kiến nhé.
    1. BB 9780 bây giờ khó để có hàng zin, Thương lái VN chủ yếu hàng likennew, và hàng free sim dụng lên
    2. Thực sự để mua được máy zin thì kiếm được người xài bb kinh nghiệm họa may còn dử lại được.
    3. Bạn hỏi về lack bb thì bên đo có 1 số máy hơi thấp hoặc dòng cao cấp đôi khi còn hàng zin, còn dòng binh bình thì hàng likennew là chính.
    4. Nên muốn mua đảm bảo thì tốt nhất là mua ở http://www.daude.vn, vì hàng likennew nhưng đảm bảo về chất lượng.
    ->>>> Lúc trước mình củng mệt mỏi đi mua 1 e 9780 nhưng bị hàng dựng nên trả lại, sau mình tìm được 1 người làm bên dauden.vn nên mua đúng máy Zin của Roger xài tới giờ 4 Năm mà còn tuyệt hảo, máy zin 100%

Sửa lần cuối: 23/4/15
  3. Hữu Hậy

Hữu Hậy New Member

BB Model:
    9100
    dauden thấy nhiều top nói làm ăn chán quá... thấy thằg bạn có con 9650 liknew hàg của blackberryUSA phân phối... vỏ hơi sướt nhưg máy còn cứg lắm... bên blackberryUSA.vn có trên dưới 40 cửa hàg ủy quyền bán hàg của cty từ Bắc Trung Nam đều có chổ bán... ko biết chất lượg ntn thấy trên báo mạg nhiều trag cũg đưa tin về "9650 đẳg cấp doanh nhân giá 1tr3 bảo hàh 12thag, hàg đã qua sử dụng" hiện tại cty nó chỉ bán 9650 vs 9100

Đang tải...