TP.HCM BB Z10 chính hãng có vấn đề.

Thảo luận trong 'Đánh giá - Xây dựng thương gia' bắt đầu bởi luckyzanzan, 4/3/14.

Chia sẻ trang này

1. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
    Con tem trắng đỏ của ông bạn ở đâu làm chẳng được mà phải làm giả? Từ trước tới nay BB con nào mà có cái con tem void bự chà bá cỡ đó? Con tem đen của ông bạn ngay ốc thì thôi khỏi nói nữa nhé... Tem Smartcome thì không có... Lại còn dán thêm con tem DTG... Cái tên mà tháng nào cũng lên lãnh phối tinh tế về bán hàng dựng :v

2. thaichinht

thaichinht New Member

BB Model:
    9780
    Thú thực thì e nghi ngờ đợt này hàng này là theo kiểu hợp đồng gia công rồi, đáp ứng mọi thắc mắc của mọi người về giá cả cũng như hiện tượng này nhé !!!

3. xuanquyenz133

xuanquyenz133 Well-Known Member

BB Model:
    Bold9650V+Z10+PB64Gb
    Xin lỗi bạn, nếu quá nghi ngờ như bạn thì thời buổi bây giờ bạn chẳng bao giờ lấy dc vợ zin đâu, DTG thì sao, mình lấy và cả lấy hộ ko dưới 5 con BB brannew ở DTG có sao đâu, và đến bây giờ nó có sập tiệm đâu. Nếu bạn ít tiền thì đừng có đòi hỏi món hàng tốt bạn ạ, máy của mình hàng TIM italia stl2 thì lấy đâu ra tem Smartcom, giờ DTG vẫn bán giữ giá 6tr8 đó mua đi.

4. izal

izal Well-Known Member

BB Model:
    6S Z30
    Có vẻ hợp lý :D

5. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
    Người ta đang nói hàng chính hãng 001. Ông bạn lôi hàng TIM vào làm gì thế? Smartcome dán tem smartcome ông bạn lôi con tem đỏ đỏ mà ra ngoài làm được vào làm gì? Hàng chính hãng tem hàng thì không phải zin. Còn ông bạn với mấy cái tem ở đâu cũng làm được thì zin... liên quan thật

Đào Toàn bán hàng dựng của bác đấy :v

6. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
    Chắc là mình ngu mình thiếu hiểu biết gì đó chớ thấy cái TIM italy mà bạn nói thì có chớ còn cái tem đỏ hơi bị hiếm ak.... Chắc hiếm nên bạn mới lấy ra so sánh rồi bảo máy của người ta có vấn đề còn máy của bạn thì zin @@ Mình thiếu hiểu biết nên có gì bạn bỏ quá cho hén :D

7. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
    Nói túm lợi là chả cần biết dựng hay không... Nó cứ hàng chính hãng, bảo hành chính hãng được kích hoạt là xong... Chứ cái nào cũng có cái rủi của nó cả... Giá đấy mua được thì mua là xong...

8. xuanquyenz133

xuanquyenz133 Well-Known Member

BB Model:
    Bold9650V+Z10+PB64Gb
    Xin lỗi bạn. Thế bạn lấy vợ về thì bạn có tin là vợ mình còn zin ko?.
    Tâm lý của người mua hàng bao giờ vẫn tin ở các điều sau:
    -bỏ ra số tiền ko rẻ so với mặt bằng chung (có những chỗ bán rẻ hơn) là tin hàng tốt.
    -mua ở địa chỉ uy tín (DTG ko có uy tín chăng?) tin là hàng tốt.
    -trên thân máy ko xướt xát, ốc ko bị choét tin là hàng tốt.
    -trên thân máy có dán càng nhiều tem chứng nhận (tem sắc nét ko mờ, ko nát) tin là hàng tốt.
    Vấn đề còn lại thời gian dùng sẽ đánh giá chất lượng bạn ạ.

9. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
    Tin là một chuyện còn đem đi so sánh rồi bảo hàng của người khác có vấn đề, phản bác niềm tin của người khác về hàng mà người ta đã mua thì phải nói được những thứ khách quan nhé bạn.... Đừng đem niềm tin của mình ra mà nói hàng mình ok hàng người khác vấn đề.... Nói vậy khác nào mấy ông duy tâm toàn bảo tôn giáo của tôi là số 1 vì tôi tin nó ấy...

Còn chuyện lấy vợ đem vào đây so sánh lại là một cái kệch cỡm khác... Nếu là tôi chuyện zin hay không không quan trọng... Lấy đĩ về làm vớ chớ không lấy vợ về làm đĩ... So sánh kiểu gì?

10. hmg

hmg Active Member

BB Model:
    blackberry passport
    Từ máy chuyển qua vợ là sao

Sent from my Z10 using Tapatalk

11. toyoka

toyoka Active Member

BB Model:
    8820
    Mới được kích hoạt bảo hành sáng nay. Sau nhiều ngày gọi điện thoại complain liên tục.

jeanydang thích bài này.
  12. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
    Toàn mấy ông thương gia dìm hàng hàng chính hãng để đẩy hàng xách tay cho dễ... Rồi thêm mấy ông đoán già đoán non....

giosongduong thích bài này.
  13. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
    Mình nghe bảo là nó kích hoạt theo lô chứ không kích hoạt theo ngày bán bạn ah.... Cũng có mấy topic phàn nàn zụ kích hoạt trên tinh tế rồi đó

14. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
  15. jeanydang

jeanydang Active Member

BB Model:
    8900
  16. Nhanh nhu gio

Nhanh nhu gio New Member

BB Model:
    bold 9650
    bác hiểu biết nhiều về bb, bác xem giúp em với: ko biết ốc con bb z30 như thế này thì đã bị đục khoét gì chưa bác. WP_20151206_001. WP_20151206_001. WP_20151206_002. WP_20151206_001. WP_20151206_002. WP_20151206_001. WP_20151206_002.

Các file đính kèm:

17. izal

izal Well-Known Member

BB Model:
    6S Z30
    ^ Nguyên zin nhóe

18. Nhanh nhu gio

Nhanh nhu gio New Member

BB Model:
    bold 9650
    thank u bác, cho e hỏi bác dùng z30 có tem smartcom ko ạ, e mua ở hoanghamobile nhưng ko có tem gì cả.

19. nhungdt

nhungdt New Member

BB Model:
    8800
    Em muốn hỏi, em có con 9780 bị con gái làm rơi, sau khi đưa đi sửa về thì chất lượng màn hình kém hơn nhiều, vậy ai biết địa chỉ nào thay màn hình bb 9780 tốt không ạ?

20. Hai Tac Den

Hai Tac Den New Member

BB Model:
    Z10-001
    Bài này thấy đăng lâu rồi mà ta???? Cũng góp vui chút xíu. Mình cũng mua z10 ở hnam hơn 1 năm rồi. Thấy máy móc chạy cũng ok. Lần đó mua giá tầm 4.5M ak. Thấy bạn nói liền mở cái nắp ra thì thấy tem dán không giống như bạn. Có 1 tem mêtro dán góc dưới và một tem mờ màu đen dán ốc giữa. Tới giờ máy vẫn chạy phà phà. Hay là do mình may mắn chăng? :D:D:D

Các file đính kèm:

Đang tải...