Báo cáo kết quả kinh doanh Q1 năm Tài chính 2014 của BlackBerry

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi bbvnNews, 28/6/13.

Chia sẻ trang này

1. datmacom

datmacom Active Member

BB Model:
    Z10 + 9780
    Tình hình vẫn không khả quan cho lắm nhỉ! Chờ công bố con số cụ thể. Nếu PB ko có BB10 thì khả năng BB sẽ có thêm vài chục cái biệt thự từ số lượng gạch nhận được

2. codonngannam

codonngannam Active Member

BB Model:
    9780
    dịch kiểu gì ấy, cái quan trọng thì không dịch, doanh thu 3,1 tỉ, lỗ 84 triệu
    bán được 2,7 triệu bb10
    xin lỗi chứ mấy thánh cuồng phán là bán được 7-8 triệu bb10
    nhìn đấy mà nhận thấy thực tế, những gì bb10 mang lại vẫn chưa thể cứu được bb, còn phải cố gắng nhiều hơn nữa. đến dịch bài cũng chỉ dịch cái tốt, làm người đọc hiểu nhầm, không ra thể thống gì cả. một tin quan trọng như vậy nên dịch cả bài, không thì thôi, để người khác làm. mệt
    và một điều thôi, đừng cuồng giống fan apple, no'i về bb thì cái gì cũng hoàn hảo, xin thưa quý vị là không có cái gì hoàn hảo cả. chỉ có cố gắng thatk nhiều mà thôi.
    bbvietnam mình tinh thần yêu bb thì tốt, nhưng cuồng là phần nhiều, ngay cả mod và supermod. đọc nhiều tin thấy tâng bốc quá. cái tin không vui thì không bao giờ thấy đăng, phải đăng để cho anh em còn biết tình hình chứ. đừng có cuồng quá. nó thành thảm họa.

3. alexzai87

alexzai87 Active Member

chuẩn trước có mấy bạn vào phán như thánh sống nào là bán dc 10tr,m comment còn nói khó nghe cơ. Mà bbvietnam m thấy đăng tin 1 chiều. Tinhte thì giờ toàn bài quảng cáo với trên tay pr hộ mấy hãng.

codonngannam thích bài này.
  4. bbvnNews

bbvnNews Well-Known Member

BB Model:
    9900
    Nói thật chứ, nếu xét về độ cuồng thì mình thấy bạn là cực kỳ cuồng đấy.

Phần dịch mình chỉ dịch đoạn Q1 Result, là phần BlackBerry họ tóm tắt. Còn chi tiết thì mọi người có thể tham khảo bản gốc mình trích dẫn đầy đủ đó, có cắt xén mấy cái thông tin xấu nào đâu.

vnbbnemo_0707 thích bài này
  5. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Bài viết này post sớm, khi chưa có thông tin "bán được 2.7 triệu BB10" đâu bạn. Cái đoạn đó bạn copy cái tiêu bên Tinhte à? Họ post sau, sau khi Thorsten Hein trả lời phỏng vấn sau cái báo cáo ở bài này bạn ah. Và BBVietnam cũng có thêm vài topic để truyền tải hết thông tin về tình hình BlackBerry công bố ngày hôm nay.

Và mình chẳng hiểu bạn là cái kiểu gì, bạn chắc đã có người yêu, và bạn có luôn nghĩ người yêu của bạn rất tốt, rất đẹp không? Và bạn có quyền tự hào về điều đó, mọi người đều tôn trọng ý kiến của bạn mặc dù trong mắt họ người yêu của bạn không tốt, không đẹp bằng người yêu của họ. Nhưng họ có nhẩy chồm chồm nên nói bạn là cuồng, là thánh khi khen và tự hào về người yêu của bạn không?

Ở đây anh em cũng đều yêu quý BlackBerry, và luôn mong muốn những điều tốt đẹp nhất đến họ, vậy thôi.

phuongnam72redapple304 thích bài này
  6. mrcantona

mrcantona Well-Known Member

BB Model:
    10
    Ý bác ấy là đã dịch thì dịch trọn luôn đó bác, e cũng nghĩ thế ;)

Sent from my iPhone using Tapatalk

7. bbtam

bbtam Member

BB Model:
    Z10 white
    Cố lên BB ơi...!

8. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Nhất trí cao với bác Vnbb!

Bbvietnam là nơi tất cả anh chị em yêu mến dòng điện thoại BlackBerry chia sẻ niềm đam mê của mình, vậy nên thông tin 1 chiều (khen) là đương nhiên! :-bd

Còn nếu nói BB, iOS hay Android, WP là vô đối thì chỉ có những ai không có trí tuệ mới nói vậy!

Mỗi người nên lựa chọn một thiết bị phù hợp với nhu cầu và sở thích của mình. Điện thoại cũng chỉ là công cụ làm việc và giải trí thôi, khi thấy không phù hợp thì tìm cái khác. Trải nghiệm nhiều rồi có khi quay lại tình yêu đầu cũng nên!

sonrosesvnbb thích bài này
Đang tải...