Bài post trên Facebook Page Cộng đồng BlackBerry Việt Nam

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp - Xây dựng' bắt đầu bởi phandan080388, 19/6/13.

Chia sẻ trang này

1. phandan080388 Well-Known Member
    BB Model:
    Z10 + 9790 + PB

Số bài viết:
    1.794
    Untitled. Mình không biết page này có liên quan gì đến BBVietnam không nhưng mình cũng muốn nêu lên ý kiến cá nhân về page này ở đây. Nếu có liên quan thì mong các ad rút kinh nghiệm & không liên quan thì các ad cũng rút luôn kinh nghiệm về thái độ & hành động với các mem trên page & forum.

Mình thích BB, mình dùng BB cũng lâu rồi. Cũng biết được BB hơn các hãng khác ở chỗ nào & chưa bằng ở chỗ nào. Các anh chị em có thể giao lưu trao đổi kinh nghiệm nhưng đừng có tư tưởng tự sướng quá mức thế này, thiệt tình nhìn vào cũng thấy khó chịu dù rất thích BB. Mà không phải chỉ riêng mình đâu, nhiều mem khác cũng có ý kiến như thế.

Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân mình muốn đóng góp để góp phần xây dựng cộng đồng BB lành mạnh & vui vẻ! Có điều chi chưa đúng mong các bác góp ý. Mình là mình thấy không vui vì việc này từ sáng đến giờ luôn [-(

Tags:
    Humansvnbb thích bài này
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    phandan080388 Trang FB trên của bạn không phải của BBVietnam.

FaceBook của BBVietnam đây: http://www.facebook.com/BBVietnamCom

Trang FaceBook cũng như Tài khoản Twitter, Google+ chính thức của Diễn đàn đều được liệt kê ở góc dưới bên phải (phần Footer) đó bạn. Ngoài ra, FaceBook Page cũng có ngay ở bên phải Trang chủ mà :)

phandan080388 thích bài này.
  3. Humans

Humans Member

BB Model:
    BlackBerry Q10
    Trước tiên, khen cái trình duyệt của bạn phát: Màu mè và hoa lá cành đấy. Dislike ở cái trình duyện, mong bạn nghiêm túc tiếp thu và sửa đổi, con trai không nên dùng cái màu mè hoa lá hẹ đó. Nếu bạn không sửa, mình sẽ Dislike bài này của bạn, thời gian cho bạn sửa là 2 tiếng (120mins = 120 phút, giây tự tính, nhân với 60).

Bạn có quyền sửa giao diện trình duyệt hoặc không, nhưng quyền Dislike bài này là của mình.

Có "Trước tiên" rồi, ắt sẽ có "Sau tiên"! Cái Page đó không phải của bbvietnam.com đâu bạn =)).

P/S: Cái phần "Trước tiên" là nhắn tới bạn đấy, bạn đừng quan tâm và cay cú. Ai lại đi hơn thua với cái Page trên Fây làm gì. Facebook nó hổ lốn tạp phí lù lắm. Bạn ăn Thắng cố chưa? Hoặc ít nhất bạn đọc về nó chưa, Facebook nó vậy đó.

Tự chắt lọc thông tin bạn à. Like rồi, không Dislike đâu :P

4. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
  5. phandan080388

phandan080388 Well-Known Member

BB Model:
    Z10 + 9790 + PB
    Máy của bạn em bác ơi! Máy em không nổi thế đâu! Rất vui vì BBVietnam không liên quan đến cái page đó! :)

wetfoot thích bài này.
  6. phandan080388

BB Model:
    Z10 + 9790 + PB
    Mình biết page này bạn à, chỉ sợ page kia cũng có liên quan gì thôi. Giờ thì ok rồi! :)

wetfoot thích bài này.
  7. phandan080388

BB Model:
    Z10 + 9790 + PB
    Mình có biết Facebook cửa BBVietnam :) chỉ không biết cái page này có bà con gì không thôi. Giờ thì dzui rồi! :)

8. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
    phandan080388

Nhiều trang web, group... tự nhận là cộng đồng BlackBerry Việt Nam thì cũng không lạ. Vì đó là một nhóm người cùng sở thích về BlackBerry :) . Quan trọng là bản thân mỗi người cảm thấy đâu phù hợp với mình thì tham gia thôi, bạn nhỉ!

Chúc bạn vui tại bbvietnam.com :-bd

9. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Humans Có vấn đề gì với bạn vậy? Trình duyệt cá nhân họ muốn làm sao hợp ý thì tùy, góp ý vớ vẩn "Cho bạn 120mins để sửa" :-o :-o :-o Tầm phào vừa vừa thôi chứ quý ông!!

10. Humans

Humans Member

BB Model:
    BlackBerry Q10
    Bạn có vấn đề đọc hiểu chăng, ChangDau? Người ta đang đùa đó ông tướng. Lấy cái phần ấy áp dụng cho cái trăn trở của chủ thớt =)). Nghĩa là, thấy gì mặc kệ, không được để ai sai khiến.

Khổ, bác chủ thớt đọc hiểu liền, không cảm thấy mình thô lỗ và quá đáng thì thôi, sao bác còn tỏ ra là người chậm hiểu đến thế. Haiz! Bác nên vào www.nghiemtucvl.com thì hơn, chả có tí hài hước gì cả :(

11. ChangDau

BB Model:
    R-900
    sân khấu cho ông bạn tấu hài chăng? =D>

12. Humans

Humans Member

BB Model:
    BlackBerry Q10
    Khuyên bác đừng cố chứng tỏ sự kém nhạy cảm và liên tưởng nữa. Ý tứ tôi nói hết sức rõ ràng. Còn bác nghĩ 4rum là nơi thể hiện sự nghiêm túc e bác nhầm, và bác lấy cái "lon" mod để răng đe e cũng không đủ tầm.

1. Tôi chọc bác thớt, bác ý hiểu và không có vấn đề.
    2. Câu chữ không ý tục, không vi phạm nội quy, thuần phong mỹ tục, không mang hàm sắc chính trị..
    3. Bác bị hố và đang chữa thẹn rất tồi. Vì thế, khuyên bác nên chấm dứt ở đây. Vác tù và hàng tổng không đúng chỗ rồi. Nên làm đúng bổn phận và trách nhiệm của bác với 4rum thì hơn :)

13. ChangDau

BB Model:
    R-900
    Xin lỗi, đi quá xa chủ đề của bác chủ, nên ra pm nhé ông bạn Humans

14. ChangDau

BB Model:
    R-900
  15. Humans

Humans Member

BB Model:
    BlackBerry Q10
    Sao phải ra PM? Tôi đâu có làm gì sai trái mà cần bỏ thời gian ra nói chuyện riêng với bác? Như tôi nói ở #2, không một ai có quyền áp đặt ai, sai khiến ai!

16. ChangDau

BB Model:
    R-900
    Thê tùy ông bạn, còn chuyện của tôi là góp ý ông bạn quá tầm phào, hoặc thích tấu hài. :rolleyes:

17. tndoubleh

tndoubleh Well-Known Member

BB Model:
    9971x878329k89PB
    ôi Fan Page :)

Tuan_Freeter thích bài này.
Đang tải...