Arianna Huffington nghiện BlackBerry với 4 chiếc luôn ở bên mình

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi vnbb, 2/6/12.

Chia sẻ trang này

1. vnbb Super Moderator
    BB Model:
    Passport

Số bài viết:
    19.573
    Arianna Huffington không thể sống thiếu những chiếc BlackBerry và dường như một cái là không đủ đối với bà. Trong một cuộc phỏng vấn với Tổng biên tập của tờ Huffington Post này, bà đã thừa nhận là mình bị nghiện BlackBerry và cho biết "soạn thảo trên iPhone là một sự đau đớn". Chúng ta phải đồng ý với bà ấy về điều đó, không có gì so sánh được với bàn phím QWERTY của BlackBerry. Bà cũng cho biết không chỉ mang một hoặc hai, mà là bốn chiếc BlackBerry theo bên mình mọi lúc. Bạn có thể tự hỏi mình, tại sao một người lại có thể cần tới 4 chiếc BlackBerry? Arianna nói bà ấy đi lại và làm việc rất nhiều, do đó, có một chiếc BlackBerry của nhà mạng nào đó đôi khi không tốt ở khu vực này trong khi của nhà mạng khác lại tốt hơn. Nên có 4 chiếc BlackBerry của 4 nhà mạng khác nhau sẽ đảm bảo luôn luôn kết nối.
    Theo: N4BB
    Một số thông tin về Arianna Huffington: bà là người Mỹ gốc Hy Lạp, sinh năm 1950, là một nhà báo rất nổi tiếng tại chính trang web của mình, tờ Huffington Post. Tờ báo mạng này nổi tiếng đến mức năm ngoái AOL đã bỏ ra 315 triệu USD để mua lại và Arianna trở thành Chủ tịch kiêm Tổng biên tập của The Huffington Post Media Group.

Một người phụ nữ của công việc và niềm đam mê BlackBerry, đọc bài viết về bà Arianna Huffington, chắc có nhiều người sẽ nghĩ tới một người mà cũng có thể coi là "nghiện" BB, có nhiều điểm khá giống bà Tổng biên tập này. Người Việt mình nhé, và đương nhiên cũng là một thành viên của bbvietnam.com. Các bạn có biết đó là ai không? :D

Tags:
  2. petertinh

petertinh Đời bể dâu, ai biết sao ngày mai!

BB Model:
    Passport
    Nếu dự đoán thì theo em là ndthuytrang phải ko anh nhỉ? :D

3. DungSherlock

DungSherlock Moderator

BB Model:
    8700+9780+9320+PB
    @ndthuytrang là Arianna Huffington của Việt Nam! :-bd Mà đúng là em cũng biết mỗi ndthuytrang là 1 nữ bber thôi, chưa có duyên biết nhiều các nữ bbers khác :-"

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

4. mrdung12345678

mrdung12345678 New Member

BB Model:
    9930
    theo mình nói nghiện thì hơi quá đáng, công việc người ta cần BB thôi. như mình đang dùng 99 cũng đam mê với công việc cần nó thật sự, chứ không có cũng không đến nỗi chết đâu

5. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    @mrdung12345678: từ "nghiện" là do bà ấy tự thừa nhận chứ có phải bị gán ghép đâu :D
    "chứ không có cũng không đến nỗi chết đâu" là vì bạn chưa "nghiện" đấy thôi, chứ 1 khi đã "nghiện" thì cảm giác sẽ khác đấy ;;)

6. BerryKing

BerryKing Well-Known Member

BB Model:
    Blackberry Z30
    chết đấy... với mình mỗi khi bán 1 em bb để lên đời là 1 sự kinh khủng... dù xa bb chỉ vài giờ vì đi mua bb khác nhưng luôn cảm thấy thiếu thiếu và ngón cái cứ giựt giựt =)) như cu điên

7. Never_Say_No

Never_Say_No bbvietnam.com

BB Model:
    Z10 - X10
    Haha, người nổi tiếng cũng hay, làm cái gì, dùng cái gì ai cũng biết. Bà này mà dùng thêm 4 cái khác nhau, chắc cũng lên báo. :D. Bé @ndthuytrang nhà ta có tới 16 em BB. Tính ra bà Arianna Huffington này vẫn thua xa bé. :D

8. ndthuytrang

ndthuytrang Moderator

BB Model:
    Passport
    ;;) ;;) tớ hơn bà ý nhiều chứ =)) bà ấy ôm 4 thôi :"> tớ đa tình hơn hẳn nhá >:) >:)

9. Hoangcamapas

Hoangcamapas Well-Known Member

Cái này chắc dịch sát nghĩa quá :D haha

Arianna Huffington ơi nếu ở Việt Nam không cần 4 cái điện thoại, chỉ cần 4 cái SIM khác nhà mạng thôi. SIM rẻ mà. :))

10. ndthuytrang

ndthuytrang Moderator

BB Model:
    Passport
    :| cực ghét cảm giác phải bán đi một chiếc BB ^^ nên chỉ có nạp vào thôi :D :D tùy người mà họ nghĩ về BB đó Berryking. Chúng ta nghiện thì chúng ta nhìn BB theo một cách khác. Trân trọng hơn

11. nhanthanh

nhanthanh Member

BB Model:
    9780
    vậy người phụ nữ ấy là ai nhỉ?
    Mình cũng bị nghiện BB mất rồi kết quả là tối ngủ mình nằm đè lên BB luôn sáng dậy mới hay, như thế không biết có hư màn hình em BB thân yêu của mình không nhỉ.Hu.hu

12. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Chị @ndthuytrang còn "nghiện" nặng hơn nhiều các anh ạh. :))
    Có thể BB là cuộc sống của chị luôn đó. (em chắc cũng ko khác đâu)

13. nhanthanh

nhanthanh Member

BB Model:
    9780
    Vậy người ấy là ai nhỉ, mình cũng rất muốn biết.
    Hi.hi
    Tuy mới dùng BB nhưng mình mê BB quá, tối trước khi ngủ mình đều BBM vào lướt web, và sáng nay thức dậy mình phát hiện em BB bị mình đè lên trong lúc ngủ luôn, làm mình buồn quá à, không biết em BB có sao không nữa, có hư màn hình hay ảnh hưởng tới sức khoẻ em ấy không nhỉ, theo các bạn thì sao???
    nhanthanhle19@gmail.com
    Pin: 27BD5F04
    thanks!

14. Hoangcamapas

Hoangcamapas Well-Known Member

Đè lên cũng ko sao, quan trọng là đè vào đâu. Bạn đè lên vợ cũng đc, nhưng phải đúng chỗ. Vậy thôi :))

15. brian81090

brian81090 Active Member

comment của bác, em đọc mà "nhức đầu" thật luôn áh =))

16. theviking17

theviking17 New Member

BB Model:
    9900
    Đúng soạn mail hay word trên iphone rất bực mình. BBers nghiện Blackberry có 1 dáng chung là: 2 tay cầm điện thoại, 2 ngón trỏ để dọc theo thân máy, 2 ngon cái thì liên tục bấm trên bàn phím. Dù dứng hay ngồi, hay tựa lưng vào tường, ngay cả trong toilet ha.

17. doan39

doan39 Member

BB Model:
    Dakota 9900
    Bé @ndthuytrang trở thành người nổi tiếng rồi ( trong cộng đồng BBvietnam nói riêng và cộng đồng BB các diễn đàn khác rồi) với bộ sưu tập BlackBerry của mình rồi đấy.<br /><br />--- Added at 02/06/2012, 19:42 ---<br /><br />

18. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Theo em khi bị nghiện thì sẽ phê ;;)

19. DungSherlock

DungSherlock Moderator

BB Model:
    8700+9780+9320+PB
    Mình thấy những người yêu BB đều là những người "chung tình" hoặc...ở" một mình"! Hehe

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]<br /><br />--- Added at 03/06/2012, 06:07 ---<br /><br />Mình và @ndthuytrang cùng yêu BB nhưng tương quan lực lượng không cân xứng, mình thì chỉ có 3 cái thôi :(. Giao tranh, xin xỏ qua lại mà chưa ai chịu nhường ai @ndthuytrang nhỉ! ;)

Đang tải...