19 Dấu hiệu cho thấy bạn là người thiếu kiên nhẫn

Thảo luận trong 'Đọc và suy ngẫm' bắt đầu bởi netcuoi.vn, 5/1/14.

Chia sẻ trang này

1. netcuoi.vn New Member

Số bài viết:
    4
    Mỗi giây đòi hỏi sự kiên nhẫn từ bạn đều là cực hình với bản thân bạn.
    1. Bạn rất ghét những ai bảo với bạn rằng: "Bình tĩnh, kiên nhẫn đi em."

2. Đi vào cửa hàng mua đồ, thấy mọi người phải xếp hàng. Bạn sẵn sàng bỏ đi và không mua cái gì hết luôn.

3. Chờ đợi tàu xe đối với bạn chẳng khác gì cực hình.

4. Vào rạp chiếu phim mà "được" xem quảng cáo 15 phút là bản mặt của bạn sẽ như thế này.

5. Đi xe mà bị tắc đường, bạn than thở chẳng khác gì mình là "thánh nhọ".

6. Máy tính hôm nay bị "điên"? Dẹp luôn, mua cái khác!

7. Đi mua sắm với một đứa bạn hay do dự là điều phiền toái nhất cuộc đời bạn.

8. Khi biết đi toilet mà cũng phải xếp hàng thì bản mặt của bạn sẽ là như thế này.

9. Bạn chỉ chăm chăm chờ đến lúc hết giờ học (hay làm) mà sao cái đồng hồ nó chạy chậm như cả thế kỷ.

10. Đi ăn uống mà phục vụ bàn cũng chậm cũng khiến bạn phát hỏa.

11. Bạn sẵn sàng sỉ vả đứa bạn nào tới muộn cuộc hẹn dù chỉ có 1 phút.

12. Bạn cũng muốn đám em của mình lớn thật nhanh lên để đỡ phải làm hộ chúng bất kỳ cái gì nữa.

13. Những chương trình kiểu như "Ai là triệu phú" và câu nói "Hẹn gặp lại các bạn vào tuần sau" luôn là cấm kỵ đối với người như bạn.

14. Đặt hàng online thì nhanh, nhưng sao khâu chuyển hàng thì cứ như phải đến cả năm vậy...

15. Bạn cũng không hợp với những món "ăn chậm" như đồ nướng hay lẩu chỉ bởi vì đã ngồi xuống là bạn muốn ăn luôn.

16. Chơi game mà màn hình nó cứ hiện lên dòng "loading" hay "xin chờ trong giây lát" là bạn chỉ muốn khóc mà thôi.

17. Những kỳ nghỉ như dịp Tết đến và đi nhanh như một cơn gió vậy khi mà bạn còn chưa kịp nhận hết "lì xì" của mọi người.

18. Post một bức ảnh mới của bạn lên, khoảng thời gian chờ đợi mọi người comment hay like cũng có thể khiến bạn thấy sốt ruột.

19. Còn đây là khuôn mặt của bạn khi đang chờ đợi cái đầu của bạn được cắt tóc xong.
    http://netcuoi.vn/fun/view/1839

Tags:
  2. banmaylamkem

banmaylamkem New Member

BB Model:
    ko co
Đang tải...