1 tháng 10 ngày với bb 9780 mua tại Hải Dương

Thảo luận trong 'Kỷ niệm vui - buồn cùng BlackBerry' bắt đầu bởi huyentamdev, 24/12/14.

Chia sẻ trang này

1. huyentamdev New Member
    BB Model:
    9780

Số bài viết:
    5
    Vâng các bác ạ, em đã chia tay con bb 9780 sau 1 tháng 10 ngày sử dụng; lý do ko phải là em chán em nó mà là em nó bị cháy màn hình.
    Cái nghiệp mua bán của em cũng lắm cái đen đủi, thôi cái số nó vậy, em cũng chả oán trách ai, nhưng em muốn nói ra để cho bác nào sa cơ lỡ số đen thì tránh ra đừng như em ạ.
    Số là em mua con bb 9780 tại cửa hàng Blackberry Hải Dương; vâng, địa chỉ FB của anh ấy đây ạ: https://www.facebook.com/blackberryhd?fref=ts
    Em mua hàng seconhand thôi; anh ấy bảo hành cho 1 tháng.
    Số là lần trc em nhờ thằng em mua cho con bb 8820 tại cửa hàng Quang 3G dùng hơn 1 năm nó mới ngỏm, mà quăng quật thoải mái, nên tâm lý của e là mua ở chỗ nào cũng đc, bb thì nó sẽ ngon rồi. :D
    Vì em sinh ra và lớn lên ở HD nên mua luôn ở HD cho tiện. Thế là e quyết xách dép đến 31 Chi Lăng gặp a Thắng :D
    Bác ấy thấy em mua thì bô lô, ba la... hàng xịn, hàng ngon... và em rinh ngay con bb 9780 với giá 2,7 củ + thẻ nhớ 8G 120k; + quả pin trâu 2000 mAh giá 200k thì phải;
    Đang hăm hở vì sở hữu em ấy ngon lành, nhưng tiếc thay; sau 1 tháng 10 ngày (hết bảo hành) em ấy lăn ra ngỏm; mang đến bác ấy bảo là cháy màn hình, thay màn hình là 800k; em đứt như dây diều các bác ạ.
    Chán nản với em bb lỗi màn hình ấy, em chia tay với em đấy, đề nghị bác mua lại cho em; bác chủ hàng phán (bác Thắng) a mua lại 900k: (mua là 3 củ, sau 1 tháng 10 ngày bán lại là 900k các bác ạ)
    Bây h mới trắng mắt ra bác ạ, thôi thì dứt áo ra đi;
    Rút kinh nghiệm em sẽ chỉ mua bb của bác Quang 3G thôi;
    Bác nào có ý định mua bb ở Hải Dương thì nên xem lại số của bác đỏ hãy mua nhé; em thì vái bài ngả nón rồi.
    Kỷ niệm buồn cùng em bb 9780
    Và đây là hình của bác chủ quán ạ: [​IMG]

Hy vọng đừng anh em nào giống như em!

Sửa lần cuối: 24/12/14
    Tags:
Đang tải...